Recent content by Bold

  1. Bold

    JamiiForums Tanzania Kigogo, ni nani huyu aliyeuandama utawala wa awamu ya tano na sasa yuko kimya...

    Kigogo ananufaika na utawala huu ndio maana yupo kimya
  2. Bold

    JamiiForums Tanzania Hivi mkeo anapokunyima Unyumba, unatakiwa kuchukua hatua gani?

    Tafuta mchepuko inasaidia sana kuepusha mambo mengi
  3. Bold

    JamiiForums Tanzania KKKT mmekubali kukumbatia Nyoka, acha awang'ate, Shetani hana rafiki

    Huyo jamaa sio wa kupewa nafasi ya kuongea kanisani
  4. Bold

    JamiiForums Tanzania Hivi Ronaldo si alisema anastaafu kuchezea team ya Taifa? Mbona leo anakipiga?

    Jamaa amegoma kustaafu
  5. Bold

    JamiiForums Tanzania Makonda: Maandamano kuzuia AFCON? Hayatakuwepo, Mtanzania anataka Amani!

    Ndio yanaanza hivi hivi
  6. Bold

    JamiiForums Tanzania Kesi ya Uhaini: Lissu amalizia majumuisho Mahakamani - 24/9/2026

    Kesi inaanza saa ngapi
  7. Bold

    JamiiForums Tanzania Tunaomba Script ya Final submission Ili Tujifunze

    Imewekwa toka jana tembea tembea utaona
  8. Bold

    JamiiForums Tanzania Serikali imeamua vijana wafe kwa kunywa dabo kiki, jobo na visungura?

    Serikali ipi yenye uchungu na raia wake
  9. Bold

    JamiiForums Tanzania Mzee Wasira, kweli umenyimwa visa ya Marekani? 😃

    Huyu mzee simpendi ni basi tuu sina cha kumfanya lakini ni mwanasiasa wa hovyo sana kuwahi kutokea
  10. Bold

    JamiiForums Tanzania Ule mradi wa Bashe umeishia wapi?

    Upigaji tuu
  11. Bold

    JamiiForums Tanzania Mashahidi watatu wa Lissu waliobaki (IGP, CDF na DCI) wote wapo nje ya nchi

    Kwamba wote wameenda nje ya nchi😂
  12. Bold

    JamiiForums Tanzania Naomba radhi wote niliowakwaza

    Kwanini uombe radhi umegundua nini
  13. Bold

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Hapana hii sio sababu
  14. Bold

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Mkuu bado sijaelewa kwanini wanataka kukulipa mil3,walitoa sababu gani
  15. Bold

    JamiiForums Tanzania Wakuu Tusipuuze ishu ya Dr. Emmanuel Nchimbi na taarifa zinazoitwa za Upotoshaji, mambo huwaga hivi hivi …..

    Ila hii nchi Ccm wanaiharibu sana
Back
Top Bottom