Umeme umefika kwetu kilakala kongowe ila baadhi ya mitaa aijawekwa nguzo za kusambaza umeme wakati makadi tulishalipa kabla umeme kufika shida nini.
Sent from my SM-A710F using JamiiForums mobile app
Harafu wakisema mlima kilimanjaro wao tunakasirika kama tunawapa mitaa kirahisi rahisi namna hiyo kisa kashiriki ndondo cup inabidi tujiongeze sana unamfagilia WANYAMA kuliko SAMATTA inauma sana.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.