Recent content by babu maziwa


  1. B

    If your life was a book, What would the title be?

    'Challenges of life'
  2. B

    If your life was a book, What would the title be?

    "Challenges of life"
  3. B

    Mkutano wa 37 wa SADC: Kwaniini Rais Magufuli Amekwepa Kuhudhuria?

    Kama mabilion yanamfuata hapa nyumbani kutoka kwa mamilionea na nchi kuu mbalimbali kumsifu kwa kuendesha nchi vizuri kuliko hata hizo nchi zenye exposure nyingi , what else do you need,aende for Tourism? Tayari anawakilishwa. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. B

    Hivi kuna mtumishi wa umma anawaza kuipigia kura CCM!?

    Bado una hoja tu? CCM kwanza mengine baadae Sent using Jamii Forums mobile app
  5. B

    Msemaji wa Serikali akiri ndege mpya ya Bombardier Q 400-Dash 8 kushikiliwa nchini Canada. Awatupia lawama wanasiasa...

    Kwani kuna ambao wanajisikia vizuri mambo yetu ya maendeleo kukwama? Na kuyafanya kichekesho na kebehi? Mbona yanapo mwagwa mapesa nama mabilionea nchini hatuwi Wa kwanza kusifu Sera nzuri ziliopo? Tunaitkia nchi hii mabaya tu?' "What a shame"! Sent using Jamii Forums mobile app
  6. B

    Mwanamke wa Kibantu: Kama una wowowo, usipoolewa huo ni uzembe wako!

    Ila angalia, wasikuchukulie! Sent using Jamii Forums mobile app
  7. B

    Msaada: Smartphone yangu aina ya Samsung imejizima, then imegoma kuwaka

    Mafundi wamekwambiaje? Ipeleke wakupe ushauri kama bado hujaipeleka Sent using Jamii Forums mobile app
  8. B

    Diamond Platinumz Fans' Special Thread: Njooni tukutane hapa

    Tatizo lenu ni nini? Ame play part yake na kaitendea vizuri. Haja choka. Tumpe hongera yake. Sent from my TECNO-C7 using JamiiForums mobile app
  9. B

    Natafuta chumba cha kupanga Morogoro

    Piga 0657193935
  10. B

    Natafuta chumba cha kupanga Morogoro

    Zipo room 2.Modeco Baracuda. Nyumba INA ukuta na gate.
  11. B

    Natafuta chumba cha kupanga Morogoro

    Zipo room 2, Modeco Barracuda, Nyumba ina ukuta na gate. Piga 0657193935
  12. B

    Wanaoandamana kumpongeza rais je, wanajua walitendalo au ni kwa msukumo wa wanufaika wachache?

    Tupe alterative yako, mambo yangefanyikaje,? na tupeh mchango wako nchini humu umekuwa nini so far?. Tusiwe wepesi Wa kulalamika kwa kila jambo bila kuonyesha sisi wenyewe tumefanya nini? Kumbuka unapo onyesha kidole kimoja kwa mwenzio kwa lawama, vitstu vina kuonyesha wewe.
  13. B

    Kunuka miguu: Chanzo na tiba

    Uchafu Wa miguu
  14. B

    Tabia ya mke wangu kuniaga 'naenda kulala', sijaipenda

    Kwani ukienda kulala baadae hatimizi wajibu wake?