Alikuwa na miaka 12 mkuu,,alianza kaka yangu aliondoka hivo hivo alikaa miaka kumi na yeye bila kujua yupo wapi ila sahivi amerudi lakini akili haipo sawa yaani hataki kulala nyumbani analala porini...ni maelezo marefu
Habarini!!
Nafikiri kama ilivyokawaida mapambano yanaendelea ili mkono uende kinywani.
Naombeni ushauri imetimia miaka 15 toka mdogo wangu aondoke nyumbani hajawi kurudi tena na kupata mawasiliano hakuna,Inanithiri sana nimeenda huku na kule lakini mafanikio hakuna
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.