😁😁😁nina degree ya civil engineering.acha kubeba tofali zitakuuwa njoo uombe kazi nikupe hata ya kumwagilia maji sote utakufa mapema kwanini hukusoma? ujinga shuleni hadi hapa jf😁😁😁
ukiona unafurahia huu upuuzi wewe ndio mwenye shida ya akili kwasababu wenzako tokea asubuhi tunaichapa hapa nipo kuwazingua tu mrembo anaandaa misosi badae nitoke viwanja
endelea kuangalia picha badae umalizie na xx videos kabisa huku ukipiga nyeto mjinga wewe
mimi naweza kabisa kuvumilia kijana mpumbavu kwasababu najua ujana ni maji ya moto atabadirika tu lakini nyie wazee ndio siwezi kuwavumilia mnakera sana mtabadirika lini?
ukute mnaangalia hadi x videos 😕😕
wewe mbona unajua kusoma na kuandika lakini bado ni mjinga wa kiwango cha lami?
licha yakuwa humu muda mrefu sana lakini uko vilevile tu haubadiriki kimtazamo kwanini?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.