Recent content by 42774277

  1. 42774277

    The novo coronavirus: Could it have been genetically engineered for the Chinese race as a bio-weapon?

    Jiulize kwanini inaenea kwa kasi china kuliko maeneo mengine? Sent using Jamii Forums mobile app
  2. 42774277

    Utabiri: Bernie Sanders Ndiye Rais Ajaye WA Marekani

    US siyo Tz... Hayo unayoyasema yanaweza kufanyika katika nchi ambayo rushwa imejaa. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. 42774277

    Tume Huru ya Uchaguzi itaundwa pale tu CHADEMA na wapinzani kwa ujumla watakaposusia Uchaguzi Mkuu 2020

    Kwa hiyo hapa unataka kuaminisha watu eti raisi hana chama.? Sent using Jamii Forums mobile app
  4. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Bet your life saving. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Kugonga mwamba siyo kutokujua. Kwani Giroud alivokosa mara ya kwanza ina maana hajui...? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Nishakuambia hii siyo arsenal. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Hahahah hivi barkley angefunga ule mpira uliogonga mwamba usingeshangilia? Jamaa yangu unamchukia sana barkley. Sent using Jamii Forums mobile app
  8. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Chelsea siyo arsenal. Hivi huwa mnajisikiaje mkizikumbuka zile goal 10? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Umeanza kushabikia lini mpira? Sent using Jamii Forums mobile app
  10. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Kesho huyo bayern akilambwa urudi hapa. ... Sent using Jamii Forums mobile app
  11. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Valencia amepigwa 4 na atalanta. Ajax amepigwa naye huko sijui na kitimu gani. Nyinyi ndo mlikuwa mnasema eti Mou hafungwi mara mbili. Ila baada ya match ya juzi mkashona midomo. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    We unashabikia timu gani? Tuanzie hapo. Maana bayern tutamtoa na hutoamini Sent using Jamii Forums mobile app
  13. 42774277

    Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Willian anacheza kama hataki sababu anajua msimu ujao atasepa. Ni bora tu akae benchi hiyo nafasi acheze hata mason mount. Game ya totte mount aliperform vizuri sana. Sent using Jamii Forums mobile app
Top