Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Nimependa sana mawazo mazuri yaliyomo humu kwani yanaweza kumjenga kabisa mtu na akafanikiwa kimaisha.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Habari zenu wana FJ!Ndani yaulingo!Kazi kwenu msiopenda maendeleo yanchi hii kwakumbatia wazembe!Naole wao wanaosema UALIMU,UDAKITARI ni WITO Ili wawalipe mishahara yakinyonyaji!Watu wanashinda na...
0 Reactions
2 Replies
808 Views
Nipokee wana jf Dudu
0 Reactions
6 Replies
897 Views
Hello guys tuko pamoja
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hello every one...M new here.. Hope ts a valuable opportunity for me to not all learn from you but also sharing the little knowledge with my fellow members.. Best regards
0 Reactions
6 Replies
984 Views
yap.... mi nimgeni nimependa sana post zenu na comments ......i want 2 join on this group......
0 Reactions
5 Replies
958 Views
Kada wenu wa Chama Cha Mapinduzi baada ya kutingwa kwa majukumu sasa nimerudi tena. Idumu CCM mpya. OTIS
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nawashukuruni wana Jf,nimethibitisha u real great thinkers kwa ukaribishwo wenu:kuclick post hii kwangu ni ukaribisho mkubwa Tushikiane pamoja katika kuijenga,kuiambia ukweli,kuiburudisha,kuikosoa...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Habari zenu bhanaa
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hi! Natumaini wote muwazima wa afya tele. Nifungulieni mlango nami nipate kuwa mwana jamii katika jukwaa hili.:lol:
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Ni miaka miwili sasa nimekua nikitembelea jamvi hili nikiwa kama msomaji tu.sasa nimeona ni wakati mwafaka na mi kuchangia,naomba mnipoke
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Just say hi to all jamii forum. i like it....
0 Reactions
7 Replies
841 Views
Nipokeeni katika jukwaa lenu
0 Reactions
10 Replies
923 Views
Nimeona kazi yenu wanajamii na nimeikubali, bg up sana,
0 Reactions
2 Replies
842 Views
Jamani mie ndo nazaliwa JF, naomba ulezi wenu na mwongozo mwema. Karibuni kwangu 'rock city', naimani mnaelewa nimaanishacho....Mwanza. Mnipokee kwa kheri.
1 Reactions
7 Replies
828 Views
Nimekuwa member kwa muda wa takribani miaka miwili sasa. nilikuwa nasoma thread mbali mbali na coment za member malimbali. hata hivyo kwa kipindi chote hicho nilkuwa mgeni coz nilikuwa kimya...
0 Reactions
5 Replies
906 Views
hey
mambo vipi.?
0 Reactions
3 Replies
978 Views
please nikaribishen mgen wenu
0 Reactions
4 Replies
923 Views
Nashuru wana jf wote kwa ukaribisho. Nimeupenda sana huu mtandao ila kutokana na ugeni wangu wa kutumia mtandao pamoja na uzoefu nimekuwa nikikosea sana kutuma post zangu, badala ya kukaa jamvini...
0 Reactions
3 Replies
910 Views
Wadau tupo pamoja,
0 Reactions
2 Replies
623 Views
Back
Top Bottom