Rock City JF-Expert Member Joined Feb 11, 2012 Posts 1,266 Reaction score 505 Feb 11, 2012 #1 Jamani mie ndo nazaliwa JF, naomba ulezi wenu na mwongozo mwema. Karibuni kwangu 'rock city', naimani mnaelewa nimaanishacho....Mwanza. Mnipokee kwa kheri.
Jamani mie ndo nazaliwa JF, naomba ulezi wenu na mwongozo mwema. Karibuni kwangu 'rock city', naimani mnaelewa nimaanishacho....Mwanza. Mnipokee kwa kheri.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Feb 11, 2012 #2 wewe ni ke au me? Niko hapa ppf plaza pitia gift za wageni uje la lebo nihakikisha kweli wewe ni mpya.
wewe ni ke au me? Niko hapa ppf plaza pitia gift za wageni uje la lebo nihakikisha kweli wewe ni mpya.
Gabmanu Senior Member Joined Feb 9, 2012 Posts 161 Reaction score 9 Feb 11, 2012 #3 Karibu! Labda kip kizur toka rock city?
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 12, 2012 #4 Karibu sana.
Sabung'ori JF-Expert Member Joined Jul 19, 2011 Posts 2,166 Reaction score 1,249 Feb 12, 2012 #5 ...karibu JF...karibu kwenye timu ya wapambanaji aka CDM...karibu tuikomboe Tanganyika...
pepim JF-Expert Member Joined Aug 1, 2011 Posts 335 Reaction score 52 Feb 12, 2012 #6 Hey ulimola? Habari ja kukaya,tuliho karibu
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 12, 2012 #7 Welcome to JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,869 Reaction score 13,849 Feb 13, 2012 #8 Karibu sana mkuu hapa JF.