Codon | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Codon

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Codon, Feb 15, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana FJ!Ndani yaulingo!Kazi kwenu msiopenda maendeleo yanchi hii kwakumbatia wazembe!Naole wao wanaosema UALIMU,UDAKITARI ni WITO Ili wawalipe mishahara yakinyonyaji!Watu wanashinda na matapishi,damu,hajakubwa zawatu pia mavumbi ya chaki then mnasema WITO!Nyieeeee.......!Tutaonana!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,966
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Dah! karibu Jf mkuu, wewe ni codon ipi?
     
Loading...