ei, mi mtumizi mpya wa jamii forums, nimefurahi kuwa"fahamu".. nili"fika" leo tu..
mambo yanayonivutia> siasa, utamaduni, activism, na mambo ya kijamii.. musiki..
kama mgependa kusikiliza musiki...
Ningetamani niwe nimeingia kitambo ila 'kawia ufike' walinena wahenga. Nami najipa moyo kuwa mimi siyo wa mwisho kwani bado watakuja/watajiunga wengine humu baada yangu.
Baada ya hayo sasa naomba...
jamani kwanz ningpenda kuwatak radh wakongwe wa jf kwa kuingia seblen bila kupga hod bcoz nimekuwa hapa karb cku ya 3 bila kujua kama kuna utartb kama huo ,pili ningependa mnikarbshe kwa mikono...
Hi!wana jf,mimi ndio kwanza naingia jamvini japo kuwa huwa napitia jf karibu kila siku,lakini sasa naingia rasmi.I like jf coz kuna vitu huwa vinjadiliwa jamvin ndio maana leo nami nikaamua kujitu...
Habarini wanajamii... I look forward to partaking in this forum and gaining from the wide spectrum of involvement here.
Voice is Knowledge and Expression is Intelligence. Jamii Juu!
Habari wana JF,mimi ni mgeni katika jamvi hili japo nimekuwa nikipita tu kwa nadra na sasa nimeingia rasmi!!kwa pamoja tuendeleze libeneke hili,together we can!!!
Habari wana ndugu.mimi ninaipenda sana jf ila ninasumbuka sana kujisajili.naomba mnisaidie tafadhali kwani nikishasajili jina then nikitoka na nikijaribu kuingia inakataa nifanyeje?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.