Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

samahanini wakongwe ckujua

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by edwin monyo, May 2, 2012.

  1. e

    edwin monyo Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwanz ningpenda kuwatak radh wakongwe wa jf kwa kuingia seblen bila kupga hod bcoz nimekuwa hapa karb cku ya 3 bila kujua kama kuna utartb kama huo ,pili ningependa mnikarbshe kwa mikono miwili ili nipate baraka zenu kwa kuchagua fungu lililo jema n akimbilio tatu ningependa kutoa shukran zang zadhat kwa wale wote waliowezsha uanzshwj wa jf kwa namna moja ama nyngne mwsho ni kukushkur kwa kusoma post yang Ahsan waana jf wote rh m
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,653
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
Loading...