Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hodi (sijui nimekosea?) Au nisemeje?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by NORTHERN ROCK, May 2, 2012.

  1. NORTHERN ROCK

    NORTHERN ROCK Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ningetamani niwe nimeingia kitambo ila 'kawia ufike' walinena wahenga. Nami najipa moyo kuwa mimi siyo wa mwisho kwani bado watakuja/watajiunga wengine humu baada yangu.
    Baada ya hayo sasa naomba niwaambie mimi nina aleji sana na ile kitu iitwayo CCM na kwa kweli ime2rudisha hatua nyingi sana nyuma. Nimeamua kuliweka hili mwanzoni kuwa huwa nachungulia vyumba vyote kila siku na mazungumzo yote nayasikia ila leo naomba wenyeji mniruhusu niingie nami nipande jukwaani nitoe mchango wangu huenda pamoja tukawa tumaini jipya kwa kizazi kilichopo na kichajo na mnielekeze baadhi ya sheria na jinsi inipasavyo kufanya. Nami nawaahidi nitakuwa mfuata maelekezo. Baada ya hayo machache sasa niruhusuni niingie ndani, HODI..,
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,057
    Likes Received: 3,085
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mgeni jamvini, kuna thread inayohusu sheria zetu ipitie kama una swali usisite kuuliza.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mh karibu tu mengine yatajipanga ukitulia
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,845
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini mkuu.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,488
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    karibu sana kamanda...
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karibu sana, uje utupe mauzoefu yako.
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,589
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Karibu ndani
     
  9. B

    Big man Senior Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibusana lakani usiji

    saukuawewe nimgeni.
     
Loading...