kwa wakubwa zangu shikamooni na kwa wale wa rika hamjambo? Na kwa wale wa dogo zangu niwakati wenu wa kunipa heshima zangu
naombeni mnipoke kwa moyo wenu wote
i can say hai every one i need ur...
Vijana kwa wazee hakuna bora.wote waongo wanasema" chakachua na mm nchakachuliwe bora nsimjue mwizi wangu.kwamba cku hizi tunashea mapenzi."mm siJui nimpende nan!
Ahlan Wasahlan mabibi na mabwana,
Mwanachama mpya nimeingia ulingoni, naomba mnikaribishe katika vilinge vyenu mbalimbali tuweze kujumuika pamoja.
Asanteni.
Mambo vipi waungwana jamii forum ni mtandao makini ulionishawishi na kunivutia kujiunga kwa lengo la kuleta ustawi wa maisha yangu naomba mnikaribishe ndani ya ulingo kwani kuku mgeni.........
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.