Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Humu ni nyumban kwa ma-great thinker, coz im da 1 imenibid nijiunge na thinker wenzangu
0 Reactions
6 Replies
865 Views
hodi wenyewe!, nimekuwa nikijigonga humu coridoni kutafuta chumba hiki,hodi tena!!
0 Reactions
12 Replies
1K Views
bandugu habari. nimekula ban nene sana ya maisha sasa nimekuja upya ......napenda kudiclea interest yangu. mi ni chadema wa kufa na kuzikana.....
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hodi! naomba kukaribishwa jamani wanajamii!
1 Reactions
67 Replies
4K Views
Ndugu zangu wana jf.Cku zote mgen mstaarabu.ni yule abishae hod anapo fika kwenye mji.Pia mwenyeji mstaarabu ni yule anae mkarim mgen..sasa na mm nasema hod kwa wana jamvi wote..
0 Reactions
7 Replies
976 Views
I am a new member guys!
0 Reactions
2 Replies
602 Views
wadau wa jf naomba mnipokee nimejiunga kwa ajili ya kushea different ideas na kuwa updated na mambo mengi,,,,, jf z the soln Naomba kuwasilisha wana jamvi
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Asante kwa mapokezi ni utamaduni wa mtanzania
0 Reactions
2 Replies
480 Views
Nipokeeni kwa mikono miwili na kwa moyo mmoja. Tushirikiane kutoa mawazo yenye kujenga nchi yetu. Amani kwenu nyote.
0 Reactions
4 Replies
899 Views
new member wa jf,:A S angel:
0 Reactions
7 Replies
877 Views
Wakuu mimi ni memba mda humu nimekuwa kimya toka kujiunga kwa sababu nlikuwa sijapata thread ya maana ma ya uhakika, ila leo nimrpata hii Katika kupitisha macho youtube wakuu nimekutana na...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
habari wana JF nawaombeni munikaribishe kwa moyo wa upendo kabisa.nimeamua kujiunga humu baada yakuumwa mudaa mrefu na kktka kipindi changu kikugumu Jamii Forum ilikua ni sehemu yangu kujifariji...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Mahoro
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Nawapenda wote .Naomba kukarishwa ndugu zanguni.
0 Reactions
3 Replies
831 Views
im very glad 2 be a memmer of jamiiformu
0 Reactions
8 Replies
1K Views
mi naipenda xana hii jamii forum hata kama nimejiunga jana
0 Reactions
3 Replies
873 Views
Hodi,kweema?
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Waungwana Asalam Alequm, Bwana Asifiwe, Tumsifu Kristo; nawaomba mnipokee kwa mikono miwili ili niweze kuchangia mada mbalimbali kwa ustawi wa nchi yetu. Mie ni mkazi wa mkoa wa Tanga
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hi great thinkers,nabisha hodi jamvini,naomba mnipokee ndugu zangu.
0 Reactions
6 Replies
722 Views
Nabisha hodi humu ndani JF, baada ya kuona Facebook michosho nadhani hii ni sehemu salama kwangu kwa kupata changamoto mbalimbali.Naomba ukaribisho wenu!!
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Back
Top Bottom