Na mimi nko huku


the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
414
Likes
78
Points
45
the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
414 78 45
wadau wa jf naomba mnipokee nimejiunga kwa ajili ya kushea different ideas na kuwa updated na mambo mengi,,,,, jf z the soln
Naomba kuwasilisha wana jamvi
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
wadau wa jf naomba mnipokee nimejiunga kwa ajili ya kushea different ideas na kuwa updated na mambo mengi,,,,, jf z the soln
Naomba kuwasilisha wana jamvi
unakaribishwa ila hiyo id yako naona inafafana na ya member humu ndani.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,571
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,571 280
Pita ndani..
 
J

Jhung tiao

Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
82
Likes
0
Points
0
Age
32
J

Jhung tiao

Member
Joined Mar 27, 2012
82 0 0
Karibu ila usianze kuchunguza makochi sijui ya zamani maea kabati lina mende mara siling boad imetoboka, fata yalio kuleta, sawaaa?
 
the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
414
Likes
78
Points
45
the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
414 78 45
unakaribishwa ila hiyo id yako naona inafafana na ya member humu ndani.
inafanana na ya nani mkuu hi mim ndo niliyo ichagua kuna tatzo kwani
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
The Boss, njoo tukaribishe wageni
 
Last edited by a moderator:
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
wadau wa jf naomba mnipokee nimejiunga kwa ajili ya kushea different ideas na kuwa updated na mambo mengi,,,,, jf z the soln
Naomba kuwasilisha wana jamvi
Karibu sana the boss13
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,237 280
wadau wa jf naomba mnipokee nimejiunga kwa ajili ya kushea different ideas na kuwa updated na mambo mengi,,,,, jf z the soln
Naomba kuwasilisha wana jamvi

mnhhhhhhh
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,373
Likes
1,849
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,373 1,849 280
Karibu sana JF.
 

Forum statistics

Threads 1,274,159
Members 490,601
Posts 30,503,081