Hatimaye nimejiunga nanyi!


T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Hodi!
naomba kukaribishwa jamani wanajamii!
Karibu sana Sister T, nipo mm na Blue G tukiwakaribisha wageni takribani 150 kwa kila siku! mwanajamii yeyote akikujibu vibaya plz report kwangu! dawa ya wanajamii wakorofi kwa wageni nimekabidhiwa!

Karibu sana!
 
Last edited by a moderator:
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
haaaaaaaaaahaaaaaaaahaaaaaaa TheDealer we ni nouma,mgeni wetu aondoe shaka kuta unamlindamlinda wakati mi nampikia sawa eeehhh?
Karibu sana Sister T, nipo mm na Blue G tukiwakaribisha wageni takribani 150 kwa kila siku! mwanajamii yeyote akikujibu vibaya plz report kwangu! dawa ya wanajamii wakorofi kwa wageni nimekabidhiwa!

Karibu sana!
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
karibu mkuu pitia kwanza jf rules.
 
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined Jun 5, 2013
19 0 0
Karibu sana

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,622 280
Karibu sana JF...
 
S

Sister T

New Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
S

Sister T

New Member
Joined Jun 6, 2013
2 0 0
Karibu sana Sister T, nipo mm na Blue G tukiwakaribisha wageni takribani 150 kwa kila siku! mwanajamii yeyote akikujibu vibaya plz report kwangu! dawa ya wanajamii wakorofi kwa wageni nimekabidhiwa!

Karibu sana!
karibu sana mamii
Shaka ondoa mrembo jisikie uko kwa home,unapendela msoi gani?
karibu mkuu pitia kwanza jf rules.
Karibu sana

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
Karibu sana JF...
Jamani!
nimefarijika sana kwa ukaribisho wenu jamani! nawashukuru sana kwa moyo mmoja!
Ahsanteni sana!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mbona waonekana mzoefu weye...yaani umetukusanya lumbesa na kutujibu kwa mpigo!!!
teh teh teh!!
Umenifanya niangue kicheko kikubwa sana.
JF kuna mambo sana.

Nafikiri atakuwa amepata oriention kwanza kabla ya kujiunga JF, maana huu uzoefu alioanza nao hata mimi sina.
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
karibu sana mamii
Wewe mtoto kweli upo????!!!! nipo hooooooooooooooooooooooooooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nimekumis mbaya!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Mbona waonekana mzoefu weye...yaani umetukusanya lumbesa na kutujibu kwa mpigo!!!
Aisee, watu8 bhana! eti "umetukusanya lumbesa ukatujibu kwa kwa mpigo"!
hurumia mbavu zangu basi jamani!
 
Last edited by a moderator:
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
teh teh teh!!
Umenifanya niangue kicheko kikubwa sana.
JF kuna mambo sana.

Nafikiri atakuwa amepata oriention kwanza kabla ya kujiunga JF, maana huu uzoefu alioanza nao hata mimi sina.
Haswaaaaaaaaa!!!!!!! ila nimecheka sana kwa kweli! watu8 kweli watu hawaishi vituko!
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Hodi!
naomba kukaribishwa jamani wanajamii!
Karibu sana JF. Hapa sote ni ndugu au marafiki.
Nahisi utakuwa mrembo wa Ukweli, please tupia na picha yako kidogo tufurahi pamoja!!!
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
nipo sn..ww sikuonioni...nimekumissooo
Wewe mtoto kweli upo????!!!! nipo hooooooooooooooooooooooooooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nimekumis mbaya!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Karibu sana JF. Hapa sote ni ndugu au marafiki.
Nahisi utakuwa mrembo wa Ukweli, please tupia na picha yako kidogo tufurahi pamoja!!!
huwa mnaanzaga hivihivi!!! halafu akitupia picha what next?
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
Haaaaaaaaaahaaaaaaaaaahaaaaaaaa watu8 umenichekesha kwelikweli,afu umeniwahije maanake na mi iilibakia kidogo tu na mi nimuulize hilo swali,hivi swahiba unaweza kuamini kuwa mi na usinia member wangu humu jf mpaka leo hii siwezi hayo maujanja ya kuwakusanya watu na kuwajibu?????????????swahiba em nipe maujuzi mwenziyo huwa wanfanyaje?
Mbona waonekana mzoefu weye...yaani umetukusanya lumbesa na kutujibu kwa mpigo!!!
 
Last edited by a moderator:
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
daaaaaaaaahhh TheDealer wivu huo tayari una nini na Sister T weye??????????
huwa mnaanzaga hivihivi!!! halafu akitupia picha what next?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872