Hodi wenye nyumba


J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
hodi wenyewe!, nimekuwa nikijigonga humu coridoni kutafuta chumba hiki,hodi tena!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Karibu sana JF...
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
loh! kimya humu!!, au hakuna wenyeji? maana hata pa kukaa pia cpaoni! wenyewe mpo!?
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
loh!,ahsante sana watu8,nashukuru kwa ukaribsho wako!
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
Lah!, humu kimya lkn nimepapenda maana kuna hewa na mwanga wa kutosha,hakuna joto wala kubanana km kule kwingine!!.
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
Waw!, najua nimekosa staftahi kama ambavyo nimechelewa cha mchana,mnihesabu kwenye chajio bac maana njaa yanin'gwenya,hatari!
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
wenyeji natoka,naenda kununua cgara hapo mtaa wa tatu,nitarudi,mcnisahau chajio eh!,
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Lah!, humu kimya lkn nimepapenda maana kuna hewa na mwanga wa kutosha,hakuna joto wala kubanana km kule kwingine!!.
Kwingine wapi huko?
 
J

junkensh

Member
Joined
May 19, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

junkensh

Member
Joined May 19, 2013
12 0 0
huko kwenye vyumba vingine ni hatari,nimerudi,nilienda mtaa wa 3,umenikumbuka kwa chajio?
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Karibu sana.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,373
Likes
1,849
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,373 1,849 280
Karibu sana JF.
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Karibu sana!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217