Habari za majukumu nilikuwa naulizia juu ya hizi scale kuna tangazo nimeliona limeandika PMGSS ya 2.1 napenda kufahamisha ni sawa na mshahara kias gan? Asanteni
The Delegation of the European Union to the United Republic of Tanzania and the East African Community (EAC) is looking for: Secretary
We are
The European Union (EU) is an economic...
Habari zenu wana JF.
Kipindi nipo mwaka wapili chuoni hawa jamaa walikuja chuoni kwetu waka tupa form tulikuwa wengi tuka zijaza. Sasa wakaanza kutufwatilia, mara wampigie mshuwa mara wanipigie...
Habari.
Natafuta kazi maeneo ya Moshi. Nmehitimu nna vyeti kwenye kada za afya. Natafuta kazi ya kuuza pharmacy au huduma nyingne zozote za afya.
Pia kama kuna kazi nyingine naweza fanya
Nipo...
DEADLINE EXTENDED!
Position: Consultant Citizenship and Leadership Academy (CLA) Software Developer
JamiiForums, in partnership with WiLDAF and Her Initiative, are looking for a highly skilled...
DEADLINE EXTENDED
Position: Consultant needed for Citizenship and Leadership Academy Content Development
JamiiForums, in partnership with WiLDAF via the USAID's Wanawake Sasa Project, is...
wakuu,
nimeitwa kwenye interview Exim bank kwa position ya Customer Care officer naomba mtu mwenye uzoefu anisaidie.. interview ni kesho asubuhi saa nne..
asanteni
Hivi utumishi wanaposema MDs ndio wana maana gani?
Mfano kazi za afisa biashara, mtu ukibahatika kupata ndio kusema utapelekwa huko Nanjilinji vijijini au ndio utakua Dar es Salaam tu?
Na Josephat H
Interview And Carrer Coach
+255656480968
Dar Es Salaaam, Tanzania
👉Leo ni tarehe 28.09.2024, na ni siku chache tu tangu usaili ulipositishwa rasmi kupitia barua iliyotolewa na...
Kutokana na hali halisi uko mashariki ya kati, Palestine, Israel, iran, Lebanon n.k.
Ukitamani kua mwanajeshi uko unaonekana mzalendo na milango ipo wazi kutokana na huwalisia wa kuepo na matukio...
Wanajamvi,
Hayawi hayawi sasa yamekua. Naona TAMISEMI na DAs wengine wameanza kuachia mikeka. Leo ni zamu ya Dar Es Salaam. Hongereni sana kwa mliopata.
Wengine tuendelee kusubiri.
NOTE...
Husika na kichwa cha habari,
mimi ni mfamasia niliehitimisha mafunzo ya utarajali katika hospitali mbili tofauti hspa nchini Tanzania yaan Muhimbili National Hospital-Mloganzila pamoja na Ocean...
Nilifanya kazi kwenye kampuni moja ya kuuza vifaa vya ujenzi kwa miaka 5. Mwaka huu mwanzoni sikurenew mkataba kwasababu ya maslahi. Niliamua kupumzika.
Wiki hii katika pitapita yangu, nimekutana...
Habari Wana bodi,
Wakuu mimi ni muhitimu wa shahada ya kwanza ya elimu na sayansi yaani bachelor of science with education (biology and geography).
Average GPA yangu kwa Semester zote ni 4.4...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.