Jukwaa la Ajira na Tenda

Fuatilia nafasi mbalimbali za kazi zilizotumwa na wanachama wetu. Share details, NO Hotlinking please!

On JF:

RE: IMMEDIATE JOBVACANCIES IN TANZANIA (ICT MANAGER AND MIS MANAGER) ICT Manager –Tanzania Our client is looking for a dynamic individual to managetheir ICT Infrastructure for the offices...
0 Reactions
5 Replies
5K Views
Wanajamii nina rafiki yangu ni amo yaani assistant medical officer anatafuta tempo baada ya kazi...ikipatikana hata kuanzia saa nane hadi sa 12 jioni ni poa...anaattend wagonjwa wote na anafanya...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Nitumie CV yako kama wewe ni Web Developer, tuna nafasi ya Kazi uje uanze kazi mara moja. Tupo Dar, Mikocheni. JOB TITLE: Senior Web Developer Creates designs and layouts for websites, corporate...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Post jobs,blogs,videos,sale and look for things on sale in TANZANIA. Home is all free website and you can browse . Everybody can create a free profile and post jobs, real estates,videos, blogs...
0 Reactions
1 Replies
3K Views
kwa yeyote mwenye info on hw i can get a part time or weekend job in dar,naomba anijulishe I do need to earn extra cash!!!! Zile zinazopatikana kwa net ni za uongo na msijaribu
0 Reactions
13 Replies
4K Views
nimejaribu kufanya utafiti kwa zaidi ya miaka miwili, kwa kila secta binafsi hasa hiz Telecoms company, kijana wa kitanzania ambaye anafanya kazi sawa na mtu wanayemwita expert wakati anajifunza...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Jamani hizi interview zikitoka tupeane taarifa au co wana jf.
0 Reactions
18 Replies
5K Views
AJIRA YA UALIMU SIJUI INA MKOSI GANI YAANI UKIPATA KAZI YA UALIMU UNAKUA MTU WA KUNYANYASIKA TU ETI KARNE HII WAALIMU WANASAFIRISHWA KAMA MIZIGO NDANI YA MALOLI KWENDA KUSIMAMIA MITIHANI CHAMA...
1 Reactions
4 Replies
2K Views
week hii natinga kwenye interview ya kazi mpya ni muda mrefu sijjafanya interview,wataalam wa interview za kampuni kubwa naombeni msaada ni maswali ya aina gani yanaulizwa huko
0 Reactions
17 Replies
3K Views
Wakuu nilifanya interview mwezi wa saba mwishoni (Academic posts) pale UDOM. Ila naona kimya mpaka leo, je wameshaita kazini? Nani ana taarifa juu ya hili anisaidie.
0 Reactions
10 Replies
6K Views
What do you do to bring in income for your family? There are so many possibilities with technology facilitating the success of so many work ... APPLY NOW
0 Reactions
2 Replies
3K Views
tusaidiane kujadili hili naona kama haliko sawa mara zote nionapo post mbalimbali za ajiira kuna hii nimeiona ukisoma sana kwenye experience ya anaeapply lazima awe na experience kuanzia 3yrs!!!vp...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
you look at yourself and you are not able to know who you are look at your friend. The friends you make determine your future. Take risks: If you win, you will be happy; if you lose, you will...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
If you are fresher and looking for a job in your locality you can get best choices jobs information from fresherrecruitment.info http://www.fresherrecruitment.info
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hakuna kisichowezekana bongo, huu ni usemi maarufu sana hapa mjini! Wanazuoni wengi wamekuwa wakiimba juu ya kuvurunda kwa serikali yetu na utumishi mbovu wa watendaji wetu. Chanzo kingine cha...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Wadau wa JF, vp UDOM wameshaita watu kwenye interview ya nafasi zilizotangazwa tar. 28/07/2011 ambazo dedline ilikuwa tar. 10/08/2011 Nawakilisha mada.
0 Reactions
13 Replies
2K Views
naitaji kazi ya kudesign website pia PC maintenance, system administrator email yangu ni mwaisrael@gmail.com
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Kama una uhakika ndio uchangie
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kama mtu anainformation yoyote niliapply post ya adminstrative assistant!!,
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Wanajamii naomba kujuzwa nafasi za kazi ya ualimu katika shule za serikali kwa wale waliomaliza stashahada ya kwanza ni lini?
0 Reactions
20 Replies
5K Views
Back
Top Bottom