Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wanawake walio wengi wamekuwa wakitumia mbinu mbalimbali ili wapate wenzi wa maisha. Nina wasiwasi kama akina dada wanajua hasa ni kitu gani wanafuata katika ndoa. Naomba niwasilishe kilio na...
1 Reactions
33 Replies
16K Views
Kuna dada anapendwa sana anapenda sana mahusiano hayo yamedumu kwa miaka miwili mpaka saivi na hawajawahi kuonana. Jamani hivi kunauwezekano wa kuwa na mahusiano kwa kutumia simu?
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Naitwa yasin shabani yasin natokea kasulu kigoma, naumli miaka 22 elim yangu 4m4 niko chuo cha sanaa nambangu 0758036032
0 Reactions
26 Replies
3K Views
Kwanza kabisa wasalaam wote humu ndani, Nina miaka 26, sina mpenzi wala mchumba cha zaidi kutongoza siwezi kabisaa naishiwa swagaa. Naombeni ushauri ndugu zangu ili niiachane na huu useja...
0 Reactions
32 Replies
10K Views
Mambo zenu wakuu, Natafuta mpenzi wa kike awe Muislamu pia awe Mwanza umri under 22 kwa mawasiliano 0758009251 au kwa email maundabanga@gmail.com
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Dawa ya wazazi aina hii ambao wanabagua sana, yaani mwanaume ukienda kujitambulisha wanakuletea vikwazo kibao ni kutia mimba kwanza binti yao. Unaenda kujitambulisha kipindi mimba kana miezi...
1 Reactions
11 Replies
3K Views
Wana jamvi naomba ushauriwenu juu ya kinachonisibu. Ni muda wa mienzi 7 sasa toka nibahatike kuwa na mpenzi wangu ambae tunatofautiana dini. Kwa kipindi chote nimekua nikimpa kampani katika...
0 Reactions
35 Replies
5K Views
Kuna tetesi huku mitaani kuwa msichana akiwa anapenda kuvaa nguo za kuonesha makalio yake, na kupenda kuyatingisha ovyo, kuyakuza kwa kutumia dawa za Mchina etc, ina maana kwa asilimia kubwa...
0 Reactions
17 Replies
10K Views
Naombeni kujua mapenzi ya kweli yanapatikana kwa njia gani au utajua vipi kuwa mwenzio anakupenda ukweli. Katika maisha haya nilipendana sana na dada mmoja nilimpenda kweli hadi siku 1 akaniambia...
1 Reactions
26 Replies
10K Views
Mimi ni binti wa miaka 25, niliwahi kuwa katika mahusiano hapo awali na kijana mmoja nilikuwa mwaminifu sana na nilimpenda sana lakini mwisho wa siku tukaachana bada yakugundua simwaminifu...
1 Reactions
102 Replies
36K Views
Habari Zenu Mabibi Na Mabwana.. Kwajina Naitwa Michael Bt Weng Wamezoea KuNiita Drizzy/mickey Pia Nina Umri Wa Miaka 23 Nimeishi Kwa Upweke Kwa Takribani Mwaka Sasa Na Hii Ilitokana Na...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Hii article nimeidonoa kutoka kwenye yahoo personal na kuifanyia editing kidogo ili kuifupisha isiwachoshe lakini naamini, having read it all myself, itakuwa very useful kwa wengi wetu hapa...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
1. “He has a good relationship with his admirable dad” If his dad is a good husband and father and he looks up to his dad, chances are he will be like his dad. 2. “He separates himself from bad...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Mimi ni kijana ntatimiza 27 mwezi may, hapo awali nimekua na mahusiano na wasichana tofauti kwa vipindi tofauti. Nilipoachana na x wangu wa mwisho mwezi September 2014 nilipanga kukaa mwaka 1 bila...
0 Reactions
57 Replies
7K Views
I'm a young man,and currently working with the biggest and famous Bank here in Tanzania. Lately, I've been thinking about the type of woman that I want to end up with one day and I think I pretty...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
I'm a young man, and currently working with the biggest and famous Bank here in Tanzania. Lately, I've been thinking about the type of woman that I want to end up with one day and I think I...
0 Reactions
86 Replies
7K Views
Najiuliza hivi wanaume wangekuwa nao wanavaa sketi je nao wangekuwa wanalaumiwa kwa kukaa ovyo(uchi)? Maana sasa inaonekana kama fashion wanawake kukaa ovyo mtu kasketi kafupi alafu kajitanua...
0 Reactions
15 Replies
7K Views
Let us keep in mind that we can’t force anyone to love us. We shouldn’t beg someone to stay when they want to leave. That’s what love is all about – freedom. However, the end of love is not the...
4 Reactions
11 Replies
2K Views
Majuzi nilipost kusikia maoni juu ya uamuzi wa kuvunja mji kwasababu ya mke kuwa na matumizi makubwa hivyo kunipa wakati mgumu kiuchumi. Kabla ya kupost ile thread niliifanyia backup as sms kwenye...
1 Reactions
24 Replies
5K Views
Hivi kuna umuhimu mwanadam kufanya tendo la ndoa? Kama una umuhim mbona wenzetu wakristo upande wa mapadri huwa hawaoi na masista huwa hawaolewi?
0 Reactions
12 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…