Napumzika mapenzi mwaka mmoja

Napumzika mapenzi mwaka mmoja

mullaX

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Posts
312
Reaction score
97
Mimi ni kijana ntatimiza 27 mwezi may, hapo awali nimekua na mahusiano na wasichana tofauti kwa vipindi tofauti. Nilipoachana na x wangu wa mwisho mwezi September 2014 nilipanga kukaa mwaka 1 bila kupenda mtu, ni miezi 4 sasa nipo single na nimegundua naweza kukaa zaidi.

Sasa natangaza rasmi kuwa single mpaka September mwaka huu au zaidi.

Sitaki mapenzi.
 
mmmh unapumzika mapenzi...hiyo definition yako ya mapenzi naona inafanana na ya sex
 
Kuna baadhi ya nyakati inabidi tuchunge vinywa vyetu sana

Kuna tatizo gani mkuu, haya ni maisha tu na mwisho wa siku kila mtu ataamua maisha yake.
 
Sijawahi date mwanafunzi in my life

Kama ndivyo basi utatupunguzia usumbufu wapatao madaktari kutibu magonjwa ya zinaa na maambukizi ya vvu..... Twashukuru sana. Tanzania tunaupungufu wa madawa mahospitalini kisa ni watu kama nyie nadhani!!!
 
Back
Top Bottom