Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hi Forum, Natafuta sugar mummy mwenye umri kuanzia miaka 45 nakwendelea. Awe na biashara au mfanyakazi. Mimi nipo kwenye Mining industry nipo late 30s.Ningependelea sana awe anaishi dar, that...
0 Reactions
84 Replies
21K Views
Wakati nafunga ndoa nilidhani mke wangu ndiyo angenizalia mtoto wa kwanza.lakini cha kushangaza mchepuko ndio umeniambia una mimba yangu. sasa. sijui nikatae au nikubali nipo njia panda. Na mke...
2 Reactions
63 Replies
10K Views
Imekuwa kama fassion hivi kulikuta gari nyakati za usiku limepaki mahali huku likinengeneka. Ukijaribu kuchunguza vizuri unakugundua kuna mwanamke anagegedwa na ni mke wa mtu. Wanaume mlio oa...
2 Reactions
68 Replies
10K Views
DADANGU UNATONGOZWA AU UNAWATONGOZA WEWE? Kuna kisa kimoja nimekisoma mahala kikanivutia kiasi nikaona si vibaya nikakiweka hapa na dada zangu wengine wakapata kufaidika, japo kidogo nao wakaweza...
3 Reactions
7 Replies
3K Views
Mi ni kijana wa miaka 30 natafuta msichana mweye umri kati ya miaka 21-25 ambae tutaish kama Mme na Mke. alietayar ajtokez.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Ni kama amehisi kuna kitu kinaendelea.Leo wakati najiandaa kwenda kazini kaniita pembeni na kuniambia kuwa anataka niende Tanga ukweni tukasalimie lakini kwa sharti kuwa tukirudi Mimi na mke wangu...
0 Reactions
7 Replies
4K Views
Habari wapendwa, nimekuja humu maalum kwa ajili ya kupata ushauri wenu ingawa sio mgeni kivile, mimi ni mdada mwenye umri wa miaka 30 ni muajiriwa katika shirika moja la serikali hapa jijini...
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Ushauri wenu tafadhali......nlikuwa na mpenzi wangu toka 2010 na mimi ndiye nlimtoa bikira alionyesha kunipenda sana bz wakati namtongoza na tunaanza mahusiano nlikua kula kulala, alinipenda sana...
2 Reactions
91 Replies
10K Views
Mambo vipi wanaume wenzangu? Ebana mpenzi wangu akiumwa huwa anageuka kero jamani,kila akiniona ndo madeko yanazidi,mara anataka kula kitu flani nikimletea anakishka kidogo tu anasema...
0 Reactions
87 Replies
10K Views
BADO NAMTETEA MWANAMKE Bado niko Dodoma, ni bahati nzuri kwamba mchana huu tumekuwa na mjadala kuhusu mwanamke. Bado kuna watu hawamwelewi mwanamke, bado wanamshusha, wanamchukulia tu kama...
12 Reactions
49 Replies
6K Views
Hellow Nahis baadhi ya hawa dada zetu wana 100 ways of exploiting and using men, kwa selfish reasons zao. Juzi Juzi kuna mdada ambae ni classmate wangu nlimtembelea ghetto kwake FOR THE...
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Mke wangu ana kiburi kweli, na akikosea hataki kukosolewa ana kasirika na kuwa kimyaaa au analia na hajui kuomba msamaha, nikimuuliza kwa nini anafanya hivyo anadai amechoka. Nimejaribu...
2 Reactions
82 Replies
11K Views
Ni wazi kabisa upweke wa muda mrefu,wa kuwa peke yangu umenifanya kufanya hivi muda huu.Ukitaka jua nafanya nn PM me!
0 Reactions
28 Replies
4K Views
“Nilipofika nyumbani usikuule, mke wangu aliponitayarishia chakula, nilimshikamkono na kumwambia, Kuna kitu nataka nikwambie. Mke wangu alikaa chini na kulachakula kimya akiwa tayari kunisikiliza...
4 Reactions
29 Replies
8K Views
Kama wewe ni girl age 18-35 na unaitaji mahusioni ya kweli na dhati kutoka kwa mwanaume atakayekujari,kupenda na kukupatia matunzo yote muhimu tafadhar ni PM.
1 Reactions
4 Replies
2K Views
TYPES OF HUSBAND 1: BACHELOR HUSBAND Does things on his own without consulting wife. Hangs out a lot with friends more than wife. Not serious about marriage life. 2: ACIDIC HUSBAND Is always...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
mimi ni mvulana wa miaka 23, sasa niko chuo namalizia mwaka wa tatu, na natafuta msichana ambaye tutaku pamoja as friends na if God wishes tuwe loers. my qualities: urefu: 150 cm rangi: maji ya...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Kumekua na visa vingi sana huku mitaani vya mapenzi,watu wanauana,wanajiua wenyewe na wengine wanawekeana visasi kwa sababu ya mapenzi.sasa mnaonaje tukimshauri magufuli pindi akishakabidhiwa...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Natumaini hamjambo humu ndani, same here. Nina umri wa miaka 27 (mwanaume), ni mwanasheria, nimemaliza Mzumbe Chuo Kikuu mwaka 2012 na baadaye kujiunga na mafunzo ya Uanasheria kwa vitendo mwaka...
2 Reactions
55 Replies
7K Views
Habari zenu waungwana, Leo naona na mimi niwasanukie hawa wavaa sketi ambao wanajiita kizazi cha doticom.jamani sio kilakitu chakuiga katika mapenzi, wengi wao sikuizi wana fake mambo mengi sana...
7 Reactions
93 Replies
16K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…