Je, wewe ni msichana mwenye umri kati ya 18-35, unahitaji mchumba au boyfriend atakayekujali?

jafferson

Member
Nov 11, 2014
79
125
Kama wewe ni girl age 18-35 na unaitaji mahusioni ya kweli na dhati kutoka kwa mwanaume atakayekujari,kupenda na kukupatia matunzo yote muhimu tafadhar ni PM.
 

jeslee

New Member
Sep 10, 2014
1
20
Kama wewe ni girl age 18-35 na unaitaji mahusioni ya kweli na dhati kutoka kwa mwanaume atakayekujari,kupenda na kukupatia matunzo yote muhimu tafadhar ni PM.
Mimi ni bint umri wangu ni 29yrs nina mtoto ila nimeumizwa sana kwenye mahusiano ningefurah sana kama nitapata wa kunijal na kunipenda kwa dhati
 
Top Bottom