Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Ndugu zangu skukuu inaendaje... Well,this season uchum wangu umeyumba kdogo so skukuu hiz nmezilia home, Yaan nmenunua vinywaji etc vipo tuu hapa home...misos etc,..no kutoka..sjui twende huku...
6 Reactions
93 Replies
16K Views
karibuni......... Mim bado
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Hili jambo sio la utani. Nimekua nikijiuliza maswali mengi yasiyo na majibu kuhusu wanawake ninaokua nao alafu wanaolewa pindi tu tunapoachana. Hua nashindwa kuelewa tatizo ni langu kwamba...
2 Reactions
50 Replies
5K Views
Mwaka mpya tumeuona tukiwa na afya Habari zenu. Nimefuata maneno ya NEY WA MITEGO kwenye nyimbo aliyoimbaga na B GWAY nyimbo inaitwa SIJACHUKIA. alisema DEMU AKIKUKATAA KAMATA DADA YAKE CHAPA...
1 Reactions
14 Replies
3K Views
Ili kuweza kuchangia uzi huu naomba ujielekeze kwenye mitazamo ifuatayo; - Sababu za kuwepo kwa ndoa takatifu. - Hisia za mwanamke kutaka kujisimamia mwenyewe maisha yake bila kuhitaji mwanamume...
3 Reactions
30 Replies
4K Views
Habarini. Hivi ni kwann kwa miaka ya hivi karibuni kumekuwapo na trend mpya ndani ya mahusino inapotokea kutoelewana watu option namba moja ni kujiona sio perfect couple yaani hawakustahili kuwa...
3 Reactions
46 Replies
3K Views
Habari zenu wadau!! Nianze kabisa kwa kuelezea huu mlolongo wa matukio ambayo nimekua nafikiria kuhusu huyu baba yangu mzazi, mimi ni kijana ambae niseme kuwa ndio naanza kuingia huko kwani...
3 Reactions
28 Replies
4K Views
Jaman vijana wengi wamekuwa wakijisahau na kubweteka wengi wanakaa bila malengo na kuchezea muda ovyo huku wakikaa kwenye makundi muda wa kazi wao pombe sana huku wakilalamika ajira hakuna na...
0 Reactions
50 Replies
18K Views
I
1 Reactions
6 Replies
883 Views
Kama kawaida yangu sina mipango mikubwa sana ambayo nahisi haitatekelezeka ata kwa nguvu za giza, Mpango wangu mkubwa mwaka huu ni kupiga mimba mademu watatu tofauti ili nipate hao watoto...
3 Reactions
41 Replies
3K Views
Wakuuu habari, Tunaelekea kumaliza mwaka na tumebakiza masaa machache sana, Mafanikio yangu kwa kiasi kikubwa nadhani inatokana na kutopenda wanawake na kutoonga ela kwa hawa viumbe,Ila...
5 Reactions
27 Replies
5K Views
Haka kabinti special niko nae hapa gheto tumepanga vyumba tofauti ,siku moja nilimkuta na nywele nyingi za kwapa nikamwambia njoo nikunyoe akacheka cheka tu, baada ya kitambo kidogo kupita jana...
1 Reactions
45 Replies
6K Views
Ujasiri wa kuwaacha mke na watoto wako wanakula ugali bamia au ugali mchicha ilhali wewe unamtoa mchepuko dinner 5* hotel. Ujasiri wa kukopa hela kwa mkeo umpe mchepuko. Ukasiri wa kunywa bia...
31 Reactions
69 Replies
5K Views
Hili ni jina la filamu ya kihindi iliyotoka miaka ya mwanzoni ya 1980 ikimhusisha mtaalamu Amitha Bachan.Kwenye filamu hii Amitha anahukumiwa kwa kosa la mauaji..kiukweli hakufanya kosa hila ila...
2 Reactions
18 Replies
5K Views
Kwema ndugu zangu!!! Ni mdada ninayemfaham, ana week mbili kabla ya kuolewa na mshikaji ninaye mfaham pia. Almost mipango ya harusi imekamilika. Kilicho nifanya nilete uzi ni simu niliyopokea...
8 Reactions
149 Replies
13K Views
Mweusi ndani ya nyeusi... What a beauty! Jr[emoji769]
6 Reactions
42 Replies
7K Views
Yaani ukiwa na wake2+ kuna changamoto zake hasa wakimaliza kunyonyesha...mipango yangu ni bandika bandua nawazalisha tena mwaka huu.... Inafikia wakati natamani papuchi ingekuwa simu natembea nazo...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Happy new year to all members.
1 Reactions
2 Replies
732 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…