Demu akikukataa, kamata dada yake CHAPA

Demu akikukataa, kamata dada yake CHAPA

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Mwaka mpya tumeuona tukiwa na afya

Habari zenu.


Nimefuata maneno ya NEY WA MITEGO kwenye nyimbo aliyoimbaga na B GWAY nyimbo inaitwa SIJACHUKIA.

alisema DEMU AKIKUKATAA KAMATA DADA YAKE CHAPA

Kama hivo ndivo..... nilimtongozaga bint mmoja hivi, akaleta mashauzi na kujiona matawi ya juu. Basi nikakumbuka kumbe alikuwa na ndugu yake mzuri zaidi yake ngoja nihamishe majeshi kule upande wa pili.

Waoooo
Binti yule akajaa na baada ya siku kadhaa akanikabidhi kitumbua laiiiini,,,, wakati huo mdogo wake bado hajasanuka kwamba nimehamisha majeshi kwa dada yake.

Siku moja akaja kuipata habari kwa ndugu yake kuwa nampekecha Tena nampekecha kile kipekecho Cha mbwa kichaa


Duh alichokaje?

Mpaka Sasa heshima anayonieshim ni zaidi ya babayake wa kambo.

Kasumba zitaisha mwaka huu jaman #2019

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka mpya tumeuona tukiwa na afya

Habari zenu.


Nimefuata maneno ya NEY WA MITEGO kwenye nyimbo aliyoimbaga na B GWAY nyimbo inaitwa SIJACHUKIA.

alisema DEMU AKIKUKATAA KAMATA DADA YAKE CHAPA

Kama hivo ndivo..... nilimtongozaga bint mmoja hivi, akaleta mashauzi na kujiona matawi ya juu. Basi nikakumbuka kumbe alikuwa na ndugu yake mzuri zaidi yake ngoja nihamishe majeshi kule upande wa pili.

Waoooo
Binti yule akajaa na baada ya siku kadhaa akanikabidhi kitumbua laiiiini,,,, wakati huo mdogo wake bado hajasanuka kwamba nimehamisha majeshi kwa dada yake.

Siku moja akaja kuipata habari kwa ndugu yake kuwa nampekecha Tena nampekecha kile kipekecho Cha mbwa kichaa


Duh alichokaje?

Mpaka Sasa heshima anayonieshim ni zaidi ya babayake wa kambo.

Kasumba zitaisha mwaka huu jaman #2019

Sent using Jamii Forums mobile app
Nipasie namba ya mdogo wake PM mkuu nami nimpekeche

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka mpya tumeuona tukiwa na afya

Habari zenu.


Nimefuata maneno ya NEY WA MITEGO kwenye nyimbo aliyoimbaga na B GWAY nyimbo inaitwa SIJACHUKIA.

alisema DEMU AKIKUKATAA KAMATA DADA YAKE CHAPA

Kama hivo ndivo..... nilimtongozaga bint mmoja hivi, akaleta mashauzi na kujiona matawi ya juu. Basi nikakumbuka kumbe alikuwa na ndugu yake mzuri zaidi yake ngoja nihamishe majeshi kule upande wa pili.

Waoooo
Binti yule akajaa na baada ya siku kadhaa akanikabidhi kitumbua laiiiini,,,, wakati huo mdogo wake bado hajasanuka kwamba nimehamisha majeshi kwa dada yake.

Siku moja akaja kuipata habari kwa ndugu yake kuwa nampekecha Tena nampekecha kile kipekecho Cha mbwa kichaa


Duh alichokaje?

Mpaka Sasa heshima anayonieshim ni zaidi ya babayake wa kambo.

Kasumba zitaisha mwaka huu jaman #2019

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23]Nacheka kwa mazuri, umenikumbusha mbali sana
 
Dada ako kanikataa vipi nichukue m*m* ako nichapee
blaugrana-20181217-0001.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom