Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kuna video nimeiona Insta inamwonesha Amber Rutty na bwanake wanampa kipigo jamaa mmoja ambaye wanadai anawachafua mtandaoni Ila wanaume wa Dar ni maboya yani jamaa anapigwa na Amber Rutty...
0 Reactions
10 Replies
5K Views
Za jumapili wapendwa katika bwana. Wengi tunajua kuwa ndoa zinachangamoto nyingi sana, hata kama hujaowa nahisi umeona ndoa kupitia wazazi wako au ndugu au ata pia marafiki zako. Tumeona ndoa...
2 Reactions
16 Replies
2K Views
Happy birthday paaaal………. Some years back an angel was born. People around her were in a joy that others could not imagine. As days, weeks, months and years passed the angel grew older and older...
11 Reactions
436 Replies
20K Views
Mimi Ni mwanaume wa miaka 28 Sasa, tatizo langu Ni kuwa genye kupindukia, Hali hii imenisababisha nisioe mapema kwa kuhofia nitaachana na mke wangu mda mfupi baada ya kumuoa. Kipindi Niko O'level...
1 Reactions
32 Replies
2K Views
......Waweza muona mwizi anaiba na Usimfanye chochote..... Dah Punye Tamu Sana Sent using Jamii Forums mobile app
4 Reactions
64 Replies
6K Views
Nilichogundua wanawake hawatupendi Tena sisi viumbe wa TMK(WANAUME)..wanachoangalia Ni pesa.kwanini Sasa niendelee kuteseka wakati ufutio ninao Mimi mwanaume,Nina mamlaka tosha ishu Sasa hivi...
4 Reactions
24 Replies
4K Views
Title imewachanganya kidogo. Ni hivi, nimeamka nikiwa na mawazo ya kufanya maamuzi ya kuanza mchakato wa kuachana na mwenza wangu maana nimeona kama vile siku zinavyoenda ndivyo tunavyozidi...
8 Reactions
11 Replies
1K Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii Forums...
2 Reactions
4 Replies
1K Views
Mara nyingi tupandapo vitandani mwetu baada ya mishemishe za siku nzima huwa tumechoka kwahiyo hata ile makitu hatuifaidi kivile, lakini ukiupa mwili muda wa kupumzika na ukaidamkia dayb na kile...
5 Reactions
124 Replies
37K Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Title imewachanganya kidogo. Ni hivi, nimeamka nikiwa na mawazo ya kufanya maamuzi ya kuanza mchakato wa kuachana na mwenza wangu maana nimeona kama vile siku zinavyoenda ndivyo tunavyozidi...
3 Reactions
3 Replies
814 Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
......Ushawahi kuwa na wanaume wangap kabla yangu? ......Ushawahi kutumia Mtandao PENDWA 07? #Acheni Uboya,Mnatutia Aibu Sana MAENDELEO HAYANA CHAMA..... PIGA MZIGO TU Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
0 Replies
845 Views
Heshima kwenu wana JF, kwanza natanguliza Samahani kwa atakayekwazika na sababu zifuatazo, pia natanguliza angalizo kwamba sijamlenga hata mmoja huku JF ila ni kutokana na uzoefu niloupata katika...
1 Reactions
3 Replies
2K Views
Kijana mwenzetu mwanajamii huyu tupo naye kitaani tuki-hustle for good life, ni mototo wa kishua ila hakutegemea vya wazazi anataabika apate vyake ni jambo jema tulimpongeza kwa hilo.tulishauriana...
5 Reactions
13 Replies
2K Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. #Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii...
0 Reactions
1 Replies
687 Views
Habari wanajamii! Kuna jamaa yangu yupo kwenye ndoa kwa miaka saba sasa na wana watoto wawili. Kabla ya ndoa, walidumu kwenye mahusiano na mkewe kwa zaidi ya miaka kumi. Juzi wife kamtajia jamaa...
0 Reactions
42 Replies
5K Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii Forums...
0 Reactions
2 Replies
838 Views
........Ni Rahisi kwa Wanawake kuwaeleza Watoto udhaifu Wa Baba yao.... Lakini si Rahisi wanaume Kuwaambie Watoto wao udhaifu wa mama yao.. Wanaume Mungu Atubariki Sana Sent using Jamii Forums...
1 Reactions
0 Replies
1K Views
......Waweza muona mwizi anaiba na Usimfanye chochote..... Dah Punye Tamu Sana Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
1 Replies
449 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…