ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,043
- 61,360
Nilichogundua wanawake hawatupendi Tena sisi viumbe wa TMK(WANAUME)..wanachoangalia Ni pesa.kwanini Sasa niendelee kuteseka wakati ufutio ninao Mimi mwanaume,Nina mamlaka tosha ishu Sasa hivi niliyogundua ni kugonga na kupita..mi mwenzenu Mara ya kwanza nilijua bado buku Ina nguvu kwa Hali ngumu ya Sasa kumbe wanawake wenyewe Hawa wanataka 50000.ukimpa buku tano unaachwa labda aendelee tu kukuvumilia kisela.we jiulize mke wa mtu Hana hata aibu anasema kauli Kama hizi "mapenzi ilikuwa zamani bwana!me nikipata buzi pembeni la kukazia ndoa fresh tu namtunuku Kisha naenda kuoga narudi nyumbani mume wangu atajuaje"mlio kwenye ndoa poleni Sana nahisi ndoa ni jehanam ndogo kwa Moto mnaoupata.mimi sijaoa Nina demu ila anavyonipeleka mbio huyo najua mwenyewe