Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nanukui "Oya kaka kuna demu nimempata hapa chapu naomba funguo niende nae gheto kwako nikapige chapu" Nikazima simu kabisa Baadae analeta makasiriko Yani ukamwage shahawa zako na Malaya wako...
22 Reactions
67 Replies
1K Views
Hii ni special kwa wanaume wajinga wajinga wasio jielewa wale familia yake inaendeshwa na mke wake. Hawa mara nyingi sana husema mwanamke kama anataka kukuchiti atachit tu hata kama umchunge...
6 Reactions
23 Replies
741 Views
Ama kweli mshika kumi, kenda humponyoka. Leo ndio nimejua ni maumivu kiasi gani mwanaume hupata pale mchepuko wake mtiifu akiolewa. Niko home nasikiliza ngoma ya mapacha watatu ya "kuachwa...
29 Reactions
144 Replies
6K Views
Aisee mimi sitosahau, yule dereva sijui alikua kaweka mafuta gani yaani, na yeye ndie alikomalia tupite huko. Sababu ile tumeianza tu rough road pembeni nikaona tope la manjano na harufu ile...
20 Reactions
102 Replies
9K Views
Miaka kadhaa iliyopita, wakati napambana na utafutaji, ndugu yangu alinipigia simu kuniomba nikasimamie biashara yake aliyokuwa ameanzisha. Tulikubaliana kuwa kila mwisho wa wiki ningempa shilingi...
11 Reactions
30 Replies
799 Views
1. Usijaribu kumfia Mwanamke: Usivimbe kichwa kwa jinsi mwanamke anavyokusifia eti unamkuna kisawasawa,eti unajua mapenzi, au akikuambia jinsi unavyojali familia yao, au kwa jinsi unavyomhudumia...
31 Reactions
45 Replies
1K Views
Wanawake wanakuwaga na changamoto za hapa na pale zisizotabirika ila kupitia uume uliosimama vyema huwa tunawatuliza kupitia lile tendo. Mwenye visirani visivyoeleweka dawa yake ni mtinyama. Piga...
8 Reactions
17 Replies
608 Views
Hii ilikuwa ni moja ya ndoto zangu kuwa ipo siku hawa wasanii tunaowaona niwatu wasiogusika nitawalala tu. Tukio lilitokea Jana usiku ilikuwa kama ndoto vile kumbe kweli. Ni msanii mkubwa sana wa...
96 Reactions
375 Replies
39K Views
Iko hivi, 1. Leo nimegundua kuwa mwanamke ninaempenda sana ana ugonjwa ambao ni mtihani kwa watu wengi sana. 2. Ndugu zake wamekuwa wakiniharakisha nimuoe huyu binti tangu mwezi ule wa kwanza wa...
14 Reactions
50 Replies
3K Views
Natafuta mwanamke wa kuzaa nae mtoto. Sifa zake Dini yoyote. Umri 25-35 Kabila lolote Rangi mweupe Elimu at least secondary education. Kazi yoyote descent Awe anaishi DSM Awe tayari kupima...
2 Reactions
14 Replies
964 Views
Habarini za maisha ndugu? Hongera kwa tulio wazima wa afya, pole kwa wanaoumwa na tunamuomba Mwenyezi Mungu awajaalie wapone na kurejea kuwa na afya njema. Kama kichwa cha uzi kilivyo hapo juu...
4 Reactions
49 Replies
5K Views
Usijali huu uzi nitaufuta we nambie tu ulivyooa maisha yaliendeleaje? Huenda ukaniponya mwanangu, ilikuaje baada ya hapo, nasubiri comment yako!
7 Reactions
70 Replies
2K Views
WRITTEN IN BLOOD I act this spell upon you From my whole heart Wishing you to never rest No eat no sleep the rest part of your life I hope your will waste away And I hope you will never spend...
21 Reactions
254 Replies
59K Views
Mimi sillent killer 2 ni mwana JF pekee ninae tumia simu kitochi kuperuzi jamiiforum.hata wakati jf ilipofungiwa nilikuwa naperuzi bila shida yoyote lakn kuna jamaa angu mmoja mpaka atumie vpn ndo...
4 Reactions
36 Replies
431 Views
Mwanangu hata sijui uko wapi kama uko hai ama vipi, na haya masekeseke yaliyotokea , tuliachana ulikua kwenye harakati za uchimbaji madini mgodi wa mwime kahama ulikua unapambana kweli kutafuta...
6 Reactions
9 Replies
295 Views
Habari, mimi ni binti nina miaka 23, nimekuwa mpweke sana nahitaji rafiki wa kiume wa kubadilishana naye mawazo, kupeana kampani n.k Sifa zangu. Najishughulisha Mpole Siyo muongeaji sana...
21 Reactions
203 Replies
8K Views
Mimi ni kijana umri wangu ni miaka 31, nimeoa na nina watoto wawili. Kwetu tumezaliwa watoto saba, Mimi ni watatu kuzaliwa. Dada Iko hivi, Kuna mdogo wetu wa kike kaolewa na jamaa tajiri sana...
7 Reactions
38 Replies
1K Views
Habari za muda wadau, nimekaa nikiwa nafikiria sasa naona niseme tu haya mambo yanayonisibu. Kuna mwanamke ninae as nina date nae ila naona tabia zake kama sio. Yeye akija kwangu hata kufanya...
14 Reactions
62 Replies
2K Views
Utakutana na scenario mbili 1. Familia yao Wana tabia flani mbaya hasa wakweo mfano tabia za kinyonyaji na kuendelea umasikini. 2.Matatizo ya uzazi. Na vizazi hatakama utabahatika kuyest...
2 Reactions
10 Replies
298 Views
Wasalaam wakuu na waungwana wote, kheri kheri TANGANYIKA nchi yetu.... miaka kadhaa nyuma kuna bro mmoja alikuwa anapga sn hela kwa kutengeneza kitu fulan ksha anawapa vijana kwenda kuuza...
3 Reactions
5 Replies
236 Views
Back
Top Bottom