Jukwaa la Sheria (The Legal Forum)

Wewe ni mwanasheria? Je, wahitaji na ufafanuzi kuhusiana na sheria mbalimbali Tanzania? Ni fursa yako ya kuweza kuuliza, kuzipambanua sheria mbalimbali

On JF:

Baada ya kuangaika sana kutafuta kazi pasipo mafanikio yeyote atimae nikaanza kusaka sehemu ya kujitolea japo nipate ela ya chai na nauli ila wapi Atimae nikaamua kutafuta sehemu ya kujitolea...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Habari za asubuhi wakuu niilikua naomba msaada wa kisheria juu ya uharibifu wa mazao nasema uharibifu wa mazao kwa sababu kama mtu kakuharibia kifaa cha shamba kwa makusudi na kusababisha mazao...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
What is the meaning of overriding objective Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
1 Replies
1K Views
LEONARD MAGESA..APPL VS MS OLAM..RESP CIVIL APPE NO.11 OF 2015 RULING HON.JUMA,J.A
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Nini maana ya wajibu wa heshima? Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
0 Replies
993 Views
LEONARD MAGESA..APPL VS MS OLAM..RESP CIVIL APPE NO.11 OF 2015 RULING HON.JUMA,J.A. /LEONARD MAGESA..APPL VS MS ... Nimekwenda kwenye website yenu nimekuta kitu ambacho sikutegemea toka kwa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Leo mimeona niweke haya mambo kwenu ili nipate kuelewa vyema, wanasheria naomba mnisaidie 1. Ni kwanini mtu anapelekwa mahakamani kabla ushaidi haujakamilika?. Tumeona kesi nyingi sana...
3 Reactions
47 Replies
10K Views
Naomba kujua nianzie wapi msaada tafadhali. Kuna kijana mmoja na mzee mmoja wamenitapeli pesa ambayo nilikuwa nawapa kwa ajili ya kilimo. Kuna baadhi ya pesa tulipeana kimaandishi na zingine hamna...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Wana jamii habari zenu. Naomba kutambua kisheria hivi zile faini za mahakamani pale mtu anapokutwa na hatia. Hasa kesi za uhujumu uchumi na utakatishaji na kupewa hukumu na mahakama kwamba alipe...
0 Reactions
0 Replies
934 Views
Mie ni mtuhumiwa nimekatwa nikalala police (celo) kesho nikatoka kwa dhamana nikahojiwa nikamtaja MTU anae niletea mzigo huo ambao nimekamatwa nao wakaniambia niende niwapeleke anapofanyia kazi...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Wanajamvi wenzangu naomba msaada wenu mnishauli/ munieleweshe kisheria kuhusu mimi na wapangaji wangu. Hawa wapangaji wapo kwangu sasa ni miaka mitatu tangu nimewapangisha ndani ya nyumba yangu...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
habari wana janvi mimi nna ndugu yangu ana kesi inayomkabili,alipewa dhamana akapangiwa siku ya kesi kusikilizwa siku ilipofika wakamjib upelelez haujakamilika akard nyimbani, mara ya pili...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Post deleted
0 Reactions
0 Replies
996 Views
Wakuu naomba kujua sheria za usalama barabarani zimegawanyika katika makundi mangapi? Vile vile nataka kujua katika makundi hayo je ni sifa zipi naweza kuzizingatia nikajua umuhimu wake...
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Hi everybody Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
0 Replies
560 Views
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 30 Nimeoa na Nina mtoto mmoja mwenye umri wa miaka 4 Ninafanya kazi katika taasisi moja ya serikali nikiwa mtumishi was kada ya kawaida Mwaka 2013 nilijinyima...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
habari wana JF Leo ningependa kulifikisha hili kwenu tulitazame sote kwa pamoja, huwa ninaona magari yameandikwa majina ya wamiliki ubavuni, mara nyingi kwa saloon ni karibu na milango ya mbele...
1 Reactions
8 Replies
4K Views
KESI YA JAMHURI NA MWALIMU RESPICIUS PATRICK MTAZANGIRA PAMOJA NA HERIETH D/O GERALD, KWA LUGHA YA KISWAHILI (TAFSRI ISIYO RASMI) THE REPUBLIC VERSUS 1. RESPICIUS S/O PATRICK@ MTAZANGIRA 2...
1 Reactions
2 Replies
5K Views
Why is the crime rate in Germany so low? Is it a merit of the system, the culture or of the police? [https://qph] Chris Ebbert, Innovation Advisor Answered Mar 9 I am originally from Germany...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
Kuna nyumba yangu moja, eneo la mbezi niliwaachia madalali wanitaftie mpangaji. nyumba nzima nilikuwa napangisha 1.2mil kwa mwezi! baada ya kukosa mpangaji kwa mda mrefu, nikiwa safarini...
1 Reactions
68 Replies
10K Views
Back
Top Bottom