Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Naomba msaada wiki nzima sasa nimekwama kwenye demographic infro mtandao kila niki submit nashindwa kwenda mbele mfumo upo slow unashindwa kupokea data. Je, nifanyaje?
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Intelligent people are often assumed to have it all together. They are seen as successful, accomplished, and highly capable. However, this assumption overlooks the emotional challenges faced by...
2 Reactions
0 Replies
878 Views
wapi ni pazuri kwa kusomea na usanifu katika kozi za uhandisi(Engineering)? I mean mwanafunz akitoka anakuwa compitent! Mostly kwa kozi za COMPUTER ENG and ELECTRONICS & TELECOM ENG for dit and...
1 Reactions
136 Replies
27K Views
Habari za majukumu wakuu, kama kichwa Cha habari kinavyojieleza naombeni Kwa mtu mwenye MAWASILIANO, namba za simu au hata email ya kumpata Dkt. Msonde anisaidie nna shida personal ya kumweleleza...
0 Reactions
7 Replies
4K Views
Nilifanya application nikasubmit, lakini nimeshawishika kufanya marekebisho ya course. Ni kama hawajaweka hiyo access au ni mimi tehama inanipiga chenga? Naomba msaada...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Watoto wanahangaika kuomba vyuo vya kati ambavyo viko chini ya NACTEVET. Hawapokei simu na kuna mambo muhimu yanayohitaji ufafanuzi. Unapiga simu zote hazipokelewi nchi nzima. Rutayugwa unafanya...
3 Reactions
4 Replies
1K Views
Kwa hili acha niwapongeze Bodi ya Mikopo ya elimu ya juu kwa kuwaongezea ada hawa wadogo zetu huko vyuoni maana hali ilikuwa mbaya sana. Na nyie wanafunzi someni sasa acheni anasa. ASANTE.
2 Reactions
25 Replies
3K Views
Samahanini wana jf hii September intake inayoishia August 8 mwaka huu majibu ya application ni lini?
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Wadau wa elimu nina mdogo wangu ana diploma in Nursing and midwifery na anapenda kujiendeleza kimasomo anaomba ushauri ni kozi gani nzuri anaweza kwenda kusoma ukitoa Bachelor of science in...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Ili Taifa liwe na maendeleo ni sharti liwe na watu wenye elimu sahihi. Watu wakiwa na elimu sahihi, Taifa litapata viongozi bora, watumishi wa serikali wenye weledi na uaminifu mkubwa, wataalamu...
1 Reactions
0 Replies
960 Views
Fani ya Audiology soko likoje katika nchi yetu Tanzania
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Salaam, Hii ni kwa wale ndugu zangu wa PCB wenye matarajio ya kwenda medical schools(hasa public universities) lakini competition itawaondoa. Jaribuni kozi nyingine nje ya field ya afya pale...
4 Reactions
0 Replies
1K Views
Habari wana JF! Nina mpango wa kutimiza ndoto yangu ya muda mrefu ya kuanzisha chuo kitakachokuwa kinatoa course kwa ngazi ya Cheti na Diploma kwenye fani za Kilimo, Mifugo na maendeleo ya jamii...
1 Reactions
2 Replies
2K Views
Naomba kuuliza wakuu, eti mtu mwenye division four ya 28 anaweza kupata nafasi ya kusoma advance shule ya private?
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Wakati wa masomo yangu nahitaji kuweka akiba ili badae niweze kufungua duka wakati nasubiri Ajira zitoke
3 Reactions
22 Replies
2K Views
Mzigo wangu umerudi baada kukata hadi kupitiliza. Imenichukua takriban miaka 2 pesa ndio imerudi jana. Ajabu wao inarudi bila ya kuwa na Value Retention. HESLB tengenezeni mfumo ambao mtu...
3 Reactions
16 Replies
1K Views
Jamani habari zenu kama tunavyojua mtu akitaka kuapply mkopo wa elimu mwaka huu mfumo umebadilika. Kama kuna mtu amefanikiwa kutuma maombi ya mkopo au mwenye changamoto naomba tujadili jinsi ya...
0 Reactions
59 Replies
7K Views
Nina ndugu yangu hapa darasa la tano namwaambia inagawanyika kwa mbili baki moja haelewi, ameng'ang'ania mwalimu kamwambia inagawanyika kwa tatu na majibu kawapa. swali: andika namba witiri kati...
4 Reactions
27 Replies
2K Views
Wakuu hivi kozi ya Clinical Medicine topic zanazohusika physics ipo?
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…