Kwa heshima kubwa!
Ninaomba shindano la kumsaka miss Jamiiforums lirejee katika mtiririko wake!Sheria ziwekwe wazi, mambo yawe wazi! Wadhamini wawe wazi na mwisho wa siku washindi wapewe zawadi...
Wale ambao wazazi walitusimamia na wakatufundisha hardwok, nidhamu, kuwa busy na mambo yako.
Lakini mitaani maofisini na kila maeneo unakuja kugundua kumbe hardworking alone sio dawa.
Watu...
Jeff aliishi na bibiye kwa chumba na watoto wawili usiku wakati walingoja watoto walale ili kufanya ngono. Walipokua wakifanya kitanda kilitetemeshwa hadi mtoto mmoja alianguka. Mtoto akaambia...
Nina wazo ndugu zangu mnaonaje tukihamasisha mtandao wa JamiiForums uwe mkubwa kuliko hii ya kimataifa hapa nchini maana naonaga sana watu Wengi wanatumia Facebook na Instagram wengi sana...
John alimwalika Sally kuja kula chakula. Waliwasiliana kwa simu kwa muda John akamweleza Sally pahali mkahawa iko. Sally alipofika alikuja na marafiki wake wa kike watatu. John alipoona hivi...
.;"";. .;"";. IDDI IL HAJJ ; ;
'+, ,+'
"+,+" NAPENDA NIWE WA MWANZO KTK KUKUTAKIA MAANDALIZI MEMA YA CKU KUU
*ITIKIA DUA HII *
¤ALLAHUMMA TAQABAL SWIYAMANAA...
Katika miaka ya karibuni kumekuwa na ongezeko kubwa la dada wanaojiuza usiku kutoka nchi jirani katika miji yote mikubwa Tanzania.Ukienda sehemu yoyote ya starehe usiku na kuongea na wadada...
Nadhani katika ukoo ambao una members wengi wa jamiiforum Basi ni ukoo wangu mimi.
Ipo hivi Kuna siku nimerudi kutoka chuo ilikuwa weekend nikafika nyumbani baba akanipa simu nikamtolee hela tigo...
Salutiii....MMU....!!!!!! Niingie janvin mojakwamoja ..binafsi mm ex wangu. Nilimtext. Nikamfahamisha. ...enhe wadau karibun tujuzane..... Je wewe ulitumia njia ipi???
Tahadhari: KWA WANAUME TUU
Ukipata muda nawe jaribu kuchunguza
Yaani mdada pisi kali anaitwa mahali kustarehe, akale, akanywe afurahi... Kishapo!?[emoji848][emoji23]
Vuta ile picha anapoletewa...
Nimekuwa muhanga wa kukopesha watu hela ila silipwi kwa wakati na wengine hawalipi na kuamua kukaa kimya, nachoka kuwadai kwani wanakaa kimya ninapowadai, wengine wanamua kubadili namba.
Mwaka...
wadau tangu jana kila mtu analalamika oh mvua, oh mvua.... kipindi kile oh joto oh joto, sisi nini unapenda....? mvua
au jua ...?
Hebu tujadili......
wale wamobondeni karibuni pia ...
Nina tajiri mwenye jeuri anataka nitumie hela zangu za watoto wangu nikamtembelee yeye wakati ninakoenda kuna mtoto wangu anaweza kuniwakilisha.
Kama anachofanya yeyee kutotembelea majirani zake...
Wakuu kwema?
Sorry sana kwa usumbufu kama nitakuwa nimewakwaza, kama mungu atapenda inshallah Ndugu yenu ndani ya masaa 24 yajayo natarajia kupata katoto ka kike kutoka kwa shemeji/wifi yenu hivo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.