Me Baadhi iliyonipa Utata hii
..............
[emoji117]Jamani Nimekaa vibaya ntakupa....[emoji1787]
[emoji117]Subilia nakupa......
[emoji117]Atakupa yulee NYUMA[emoji85][emoji848]...
Wakuu habari.
Nimejkuta natamani kupata hili swali kwa majibu kuptia humu ndani kwa wataalamu Jf.
Hatuangalii Mali na utajiri wao Bali kipaji alichonacho mmoja wao.
Kwakuwa ID yangu inasadiki maisha yangu ambayo nimeamua kuyaonyesha JF.
Nadhan, Na kwa msaada wa wadau wengine ambao wanaweza kutoa matukio yao yaliyowatokea/yanayotokea bar hasa yanayohusiana na...
sisi wakazi wa gomzi kwenda baharini ni safari ndefu hadi unafika kiu imekata.
nauliza kwa maeneo ya mbezi, buguruni,tabata,majumba sita, mfugale na kisarawe sehemu nzuri za burudani kwa watoto...
Kuna style moja nimewahi kusikia eti mtu anataka akamatwe anajipaka mavi binadamu wanaogopa kumkamata.hivi tukio kama hilo nilakawaida au mhusika anakuwa Ana matatizo ya akili?
Siku hizi tukipata watoto tu cha kwanza ni IG account,bank account atajijua mwenyew.Likes za ndugu zetu zitawasomesha nadhani.
Halaf account ya mtoto inapost I LOVE YOU DAD-unacoment I LOVE YOU...
Sasa hivi kila mtu JF ni mbabe, analeta fiction stories, anaandika anachojisikia kwa sababu asilimia kuwa ya members tunatumia fake IDs.
Nawaza ile mara ghafla kila member analog in anakuta...
Kuna video Ina trend hivi sasa ikimuonyeeha dada mmoja akililia penzi la Harmonize.
Hi imekuja baada ya siku kadhaa nyuma kulipovuja mtandaoni video zikiuonyesha Mushobozi wa Taifa unaomilikiwa...
Mamlaka ya Hali ya Hewa ( TMA ) walikuwa very active kutupa updates za Kimbunga Jobo, ila nashangaa kuhusu hii Mvua kubwa na ya ghafla iliyoleta Baridi Jijini Dar es Salaam hawajatuambia na moaka...
Mke Alikagua Simu[emoji336] ya Mume wake Akakuta Majina haya.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
[emoji117] Super Woman
[emoji117] My Love
[emoji117] Woman of My Dream
[emoji117] My...
Kichwa cha habari chahusika
Mimi nilipendelea zaidi mchezo wa kombolela
Tule tumbakishie Baba
Mdako
Tobo ngumi
Kombolela
Kujipikilisha
Tayari bado
Kibabababa
Michezo hii ilijenga afya zetu na...
Nimetoka kuangalia mechi ya mtibwa na kmc nikawa navuka barabara hamaaadi semitrailer hii hapa Mimi nikiwa katikati ya lami . Walioniona wakapiga kelele na kufumba macho wakijua nimeshakanyagwa...
Chumbani wamejaa mbu na hivi sina neti wananisumbua sana
Sasa nimefunga mlango wa chumbani nimewaacha wenyewe mimi nimelala sebleni[emoji52]
Muda mwingine tusitumie nguvu nyingi wakati akili tunazo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.