Jamii Health (Jukwaa la Afya)

We care about your health! Uliza swali lolote la kiafya na wanachama wetu watakusaidia haraka iwezekanavyo. Kumbuka: Mficha maradhi, kifo humuumbua!

On JF:

Wataaalam nina mtoto mdogo wa mwaka mmoja na nusu anajoto kali sna yani ukimshika hivi mpaka anaunguza.nimempeleka hospitali wamemcheki hana maleria wala mkojo wake hana shida sasa anakunywa...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Wataalum naomba mnisaide kitukimoja katika kufanya mapenzi..pale mwanamke anapaamua kunyonya ukuni wako maambukizi yakoje hapo..na pale anapoamua kunywa kabisa mbegu zako maambukizi yakoje kwa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Wana JF, Hivi ni kweli uvutaji sigara na unywaji pombe ni kweli zinapunguza nguvu za kiume! Kama kuna uhusiano wowote wa hivi vitu mwenye taaluma naomba anijuze na kwa faida ya wengine. Nadhani...
0 Reactions
3 Replies
3K Views
Naomba mnisaide kitu kimoja kwa sasa ni shida ya mifupa ya miguu kuisha nguvu na kuchoka hata kutembea kidogo na hata nikijaribu kuiminya miguu inauma sasa toka kwenye magoti kwenda chini...
0 Reactions
0 Replies
6K Views
Habari zenu GreatThinkers. Bila shaka hapa siwezi toka patupu katika kulifahamu hili suala kiundani:Ni hivi,mwanamke ambaye ana mtoto chini ya mwaka mmoja anayemnyonyesha akibeba mimba na wakati...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Jamani eeh,naombeni ufafanuzi katika hili. Hivi kama mi nakuwa mwezini(hedhi) kila tarehe 5 ya mwezi, nikifanya tarehe 14 nitakuwa hatarini?........Nimeuliza hivyo kwasababu nilifanya tarehe...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
Hi All, I am sure that you have heard about what happened in Guinea last night. Well for the moment, all is calm. We hope it continues to stay calm. Just thought i'd share this with you...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
nilikuwa hospital flan kwenye mbao z matangazo wamesema wanawasaidia watu wenye sonona. je ni kitu gani hiki?
0 Reactions
10 Replies
5K Views
Hola amigos! Naombeni ufafanuzi jf doctors kati ya kunywa pombe na kukosa ucngizi uciku....this thing disturbs me a lot i.e jana nilikunywa bia tatu nikalala saa nne but kufika saa nane ckupata...
0 Reactions
15 Replies
3K Views
Ndugu zangu wana JF leo nililazimika kuja ara moja Dar kuja kumuona Mlezi wangu ambaye ni mjomba yangu anaumwa sana jamani kule alipopata vipimo aliambiwa anatatizo la Inni sasa huku kila siku ni...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
When is a good time for you to quit smoking? Would that be sometime before doctors drill a hole in your throat so you can breathe? A week before it happens? A month? A year?
0 Reactions
0 Replies
1K Views
HABARI Wandugu, kuna rafiki yangu ni mpenzi wa pombe (whysky) ingawa huwa hanywi reguraly. ila anasema akinywa whysky(konyagi, valuer,grants nk) anahisi tumaumivu kama vichomi hivi upande wa...
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Matatizo ya kiafya katika kibofu cha mkojo yamekuwa mengi hivi sasa, hasa kwa wanaume wenye umri kuanzia miaka 50. Kazi kubwa ya kibofu ni kusaidia ukuaji wa mbegu za kiume, kama kibofu kikiwa na...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Wandugu naomba msaada wenu mnijulishe iwapo vaginismus inatibika? Kama ndio, kwa tiba ipi na inapatikana wapi hapa tanzania.
0 Reactions
2 Replies
3K Views
eti wadau,nina haka kaswali kangu kadogo,kuna watu wana katabia ka kuchokonoa koo hasa wakiwa wanapiga mswaki,ivi hii kitu ina madhara kiafya?
1 Reactions
5 Replies
12K Views
Wanajf,naombeni ufafanuzi....Hivi ni kwanini mawanamke huwa anapitiliza siku zake za hedhi? Kuna rafiki yangu mmoja mpenzi wake yamemkuta hayo,leo ni siku ya nne tangu ile tarehe yake aliyoizoea...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari memberz! Jamani naomba kuuliza sababu gani inapelekea msichana kuwa na hasira wakati wa period?(kwa baadhi) mimi inanitokea sana,tena hasira inakuwa kwa watu wote na zaidi kwa...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Dear JF Members, Greetings to you all. To all those fat dudes and ladies, I have wonderful news for you all. I came across this very useful article on the internet with regards to weight loss...
3 Reactions
23 Replies
5K Views
By Lisa Collier Cool Aug 09, 2011 Send Share Print...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
kama kuna mtu au tabibu yeyote hasa wa miti shamba anaejua namna ya kunisaidia kujisikia utamu wakati wa ku do,naomba anisaidie dawa make huwa naona kero badala ya kuenjoy,kiufupi nasumbuliwa na...
0 Reactions
25 Replies
6K Views
Back
Top Bottom