Hi! Mimi ni mfuatiliaji wa nyimbo hizi wanazoita HIP HOP! Lyrics zao huwa nazipenda na most huwa zinaelezea life ya bongo ilivyo tight na mafyongo ya wakubwa! But during campain wana edit hizo...
When young folks see these kind of signs then they immediately copy and do the same without knowing the true meaning for them.#
These are satanic symbols that secular artists use to glorify...
Timu ya bia ya Kilimanjaro & David Minja.... Tamasha leaders club siku ya jumapili tena mmeanza muziki mkubwa saa 12 jioni. Hebu fikirieni kesho ni Jumatatu (October 3rd 2011) siku ya kazi, siku...
Kwa wale wapenzi wa Mr. Bean then mtakuwa mshaiona JONNY ENGLISH.. yah yah it was amazingily funny to me.. now have the chance to
laugh again but this time as twice as funnier...Ladies and...
Ma dadiito mamiito. Am a great fan Of Comedy Movies.
Among the List is
1. The Pink Panther
2. John English
3. The sweetest thing
4. Mr. bones
Hizo ndo nimeziwatch na real The pink panther drove...
The Danger of Music IdolsBy David J. Stewart"For they loved the praise of men more than the praise of God." John 12:43Tragically, America is being woefully influenced today by the opinions of...
1 Foo Fighters Rope
2 Cake Long Time
3 The Strokes Under Cover Of
Darkness
4 The Sounds Something To
DieFor
5 Panic! At The Disco The
BalladOf Mona Lisa
6 Sum 41 Screaming...
Embu check hii closed link uone upumbafu wa hawa jamaa wa CCM ( si vibaya tukajikumbushia vichefuchefu vya hawa mala.ya).
https://www.jamiiforums.com/entertainment/7180-chama-cha-malaya.html
Daah! Ebana wadau, hivi nani anaweza nkumbusha kitu cha "jaiving" enzi zile za sunday-school, afu tukalinganisha na hii kitu yao humu wao wanaita "Kwaito" cjui kitu gani vile, naona ma'raia...
UYu jamaa anahojiwa apa TBC akasema nyimbo za siku izi hasa za bongo flavour hazina guarantee hasa mnapokuwa barazani mumekaa kama familia mnaweza ishia kuzima TV ivi ivi
Akakazia ukisimama posta...
nasikiliza kipindi cha AMPLIFAYA hapa, sasa ni dakika ya 23, ni dakika 2 tu ndiyo kuna hizo habari za top 10. Yaani ni matangazo tu muda wote. Hawana hata ile kwamba sasa ni matangazo na baadaye...
wakuu nashangazwa na tabia moja ya kutangaza na kusikitika sana ikitokea mwanamuziki ametutoka
huyu kasoloo kyanga alikuwa na hali ngumu sana kimaisha na hakuna hata mtu mmoja hasa kwa nyie...
Mambo vipi wakubwa,?
Natumaini wote ni wazima wa Afya,ıla kama kuna mwenye kusumbulıwa na Ugonjwa tunamwomba MUNGU ilı apone mapema
Ndugu zangu naomba mwenye nyımbo ya...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.