Good advice save that what works for you sometimes cannot work for another person. There is no guarantee in this game so to speak. Again, I would say that the girl has to listen to her heart and see what she desires and needs. If, as the put it, there is no true love all is as good as worse.
we uzi funga mie niko busy natafuta new wedding design hapa staki kusumbuliwa hapa lat minutes!manake kwa uzoefu mazzombie yakipewa nafasi huwa hayapotezi i see! matokeo yake huwa ni hayammh, natamani nifunge huu uzi sababu yako.
sijanasa bado, huu mchakato tu Koku
sikubali kushindwa kirahisi.
kuna Zombie mmoja wa siku nyingi sana
tunawasiliana mara kwa mara
ila siku za hivi karibuni, 'I love U' haziishi na kuapa anavyotamani niwe kwenye himaya yake.
Katangaza ndoa hata kabla sijakubali, naona sasa anaanza kunilegeza magoti, nisipokuwa makini itakula kwangu.
Tatizo huwa sitaki kula nilichosusa, nimesema tu ili mnisaidie kumkemea sheitwani anayetaka kunipitia.
Huyu zombie anataka kujifufua kwa kasi au?
we uzi funga mie niko busy natafuta new wedding design hapa staki kusumbuliwa hapa lat minutes!manake kwa uzoefu mazzombie yakipewa nafasi huwa hayapotezi i see! matokeo yake huwa ni haya
uache kujuta kumfahamu zombie unjutie mie!bibi pumuh!najuuta kukufahamu lol
sasa kwa taarifa yako!hapo ngoja nikushauri kikeha ha ha, leo ngoja niwe mpole kwa muda
ila nahisi nishapata mwarobaini wake
sipokei tu simu zake.
Kemea mwanawane. Hawa jamaa wana mbinu. Waeza sema i will never afu unajikuta ume ever.
Make a distance, ama sivyo utakuja tena na habari nyingine.
Kongosho this is true. am married to the man ambaye sikuwah hata kumuwaza kama angekuwa best friend kwangu, imagine nilikuwa namuona just like any other friend by then. nilikuwa nasoma udsm kozi tofauti na yeye, na mm nilikuwa nina mtu ambaye nilikuwa nazuga nae as bf, so ingawa alikuwa ananipenda sana but mm sikujua and not one or twice i dared drive my fingers on his feelings but sikujali. manake alikuja rum kwangu siku ya kwanza just kunisalimia and nilikuwa naish chumba changu alone, tukapiga stori kama mtu baki tu, siku iyo ilikuwa naenda njenje enzi hizo walikuwa wanapiga ilipokuwa city ambassador so nilikwenda kuoga na nikavaa akiwepo kwa rum nikatoka na aliyekuwa bf wangu kweda njenje, aliumia ila akajikaza kisabuni. siku nyngine alikuja kunisalimia akiwepo akaja bf wangu kunichukua twende dinner alikuwepo na niliona kama mtu wa kawaida tu.Mmmmhh, ya kweli haya?
kumbe hii mijitu inajitia hashuo za nazi kuvunjwa kwa chuma ndani tui zitoooooooo!ahahhahahhahahhahhahahha eti alifanikiwa kunimega!na we sipati picha ulivoiachia ahahahhahhahah kweli halua haina makombo! cacico mwayego henu hamka umsikie mwafdenge huku!Kongosho this is true. am married to the man ambaye sikuwah hata kumuwaza kama angekuwa best friend kwangu, imagine nilikuwa namuona just like any other friend by then. nilikuwa nasoma udsm kozi tofauti na yeye, na mm nilikuwa nina mtu ambaye nilikuwa nazuga nae as bf, so ingawa alikuwa ananipenda sana but mm sikujua and not one or twice i dared drive my fingers on his feelings but sikujali. manake alikuja rum kwangu siku ya kwanza just kunisalimia and nilikuwa naish chumba changu alone, tukapiga stori kama mtu baki tu, siku iyo ilikuwa naenda njenje enzi hizo walikuwa wanapiga ilipokuwa city ambassador so nilikwenda kuoga na nikavaa akiwepo kwa rum nikatoka na aliyekuwa bf wangu kweda njenje, aliumia ila akajikaza kisabuni. siku nyngine alikuja kunisalimia akiwepo akaja bf wangu kunichukua twende dinner alikuwepo na niliona kama mtu wa kawaida tu.
siku ambayo bf alinidissapoint yy ndo alikuwa mtu wa kwanza niliyekutana nae siku hiyo, na akanifariji sana, and from there ndo nikaanza kuona kumbe alkuwa ananipenda na nilimuumiza kwa kutokujua mapema. anyways alifanikiwa kunimega and he married me and now he is ma dear angle........
hahahahh! alonifumua pindo ilibidi ndo alokula nyama, mwenzie alkua anapaka rangi na kuhesabu ngazi kwanza. hakunidinya mtu pasi kasisi kuidhinisha lolest! nilikuwa nabana acha kabisa utafikir ilikuwa blue band kwamba itaishakumbe hii mijitu inajitia hashuo za nazi kuvunjwa kwa chuma ndani tui zitoooooooo!ahahhahahhahahhahhahahha eti alifanikiwa kunimega!na we sipati picha ulivoiachia ahahahhahhahah kweli halua haina makombo! cacico mwayego henu hamka umsikie mwafdenge huku!
chezeya mfumuo rpindo wa zombie lililoshuhudiwa ukienda kudinywa hivi hivi!
ahahahahhahah yani nimechekaaaje!mwali huniishi hamu ujue!af makryofisiology yanakusubiri hivoo we piga domo tu hapa!hahahahh! alonifumua pindo ilibidi ndo alokula nyama, mwenzie alkua anapaka rangi na kuhesabu ngazi kwanza. hakunidinya mtu pasi kasisi kuidhinisha lolest! nilikuwa nabana acha kabisa utafikir ilikuwa blue band kwamba itaisha
af we dogo we piga kelele weee imba weee cheza makida hapa na maraight weeee !ila glamobox utaenda tu!gfsonwin, acha kunitisha.
Ni mjayanti huyo! Ntakuwa kama kijiko na mwiko wa ugali.
Hongera, wee alijikomboa mapema hadi akaoa.
mmmh, you sound like my mom.
Mpe tu.
vyote vyote anafanya, simu, laivu, meseji.
Hadi namshangaa huu ujasiri anaupata wapi?
Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?
God forbid!
Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?