Zoezi la kutafuta mchumba limekuwa gumu

Zoezi la kutafuta mchumba limekuwa gumu

... Mkuu Mbona Kama mi nimeshaijua hiyo namba ya Mwisho ... Nimsaidie kumpatia iyo namba ndugu yetu apate mke..? tell me if you ar serious tumsaidie jamaa ...

Nipe mm usimpe huyo jamaa Hana shida muache kidogo ahangaike.
 
Mnaaangaika kutafuta Mwanaume au Mwanaumke (Wenzi wa Maisha),Mtapata Tabu Sana kiuhalisia wenzi wa Maisha sio bidhaa au kitu eti uanze kutafuta ukitafuta utakipata utaka chotafuta na utajuta Siku moja kwann ulitafuta,
Hapa ni kwamba Mwenzi wako wa Maisha yupo na wakufana na wewe yupo,kuwa mtulivu muombe Mungu tu na subiri Wakati ambao Mungu amepanga aje atakuja tuu na utamjua sasa ukiangaika utachukua kisicho chako utajuta Siku moja
Hii siri wanaoijua ni wachache, wengi hukurupuka na kuanza kutafuta kumbe sio Kazi yako hiyo ni kazi ya Mungu muite Mungu na subiri.
Ngoja nikupe mfano fatilia Adamu,Alikuwa peke yake hakutafuta mke ila Mungu alimletea wa kufanana nae ndo maana waliendana na wakaishi daima,Isaka,Na baadhi ya watumishi wa Mungu Waliofanikiwa Hawakutafuta mke, ila mda wa Mungu ulipofika wakapata wake wazuri wataratibu na wenye kupendeza, Hutakiwi kutafuta mke,Mke sio bidhaaa labda ukitafuta utapata wife Material na utajuta Maisha yako yote kwann ulioa huyo Mwanamke,Mke au Mme wa kweli hutoka kwa Mungu
 
Wakwanza wakati tunafahamiana alidai ni yatima baada ya muda kusonga nikagundua wazazi wote wapo hai tena wazima wa afya huyu alikua mdangaji hakujua nina dhamira ya kuoa hivyo basi akaja na gear ya uyatima kupata slope.

Wapili kuna wakati ukimpigia simu ipo busy karibu muda wote(blacklist) baada ya muda inapatikana,simu haipokelewi kwa wakati na inapopokelewa sababu sio za kuridhisha "baba alikuepo"

Wa tatu, toka tumefahamiana haujaisha mwezi napowasiliana nae mazungumzo hayawezi fika tamati bila kuomba pesa,endapo nitatoa ahadi inageuka deni kila muda anaulizia.

Mliopo kwenye ndoa nipeni madini kukabiliana na hali hii.
Usijar! Utapata chaguo sahihi! Kikubwa ni kumuomba Mungu!
 
Wakwanza wakati tunafahamiana alidai ni yatima baada ya muda kusonga nikagundua wazazi wote wapo hai tena wazima wa afya huyu alikua mdangaji hakujua nina dhamira ya kuoa hivyo basi akaja na gear ya uyatima kupata slope.

Wapili kuna wakati ukimpigia simu ipo busy karibu muda wote(blacklist) baada ya muda inapatikana,simu haipokelewi kwa wakati na inapopokelewa sababu sio za kuridhisha "baba alikuepo"

Wa tatu, toka tumefahamiana haujaisha mwezi napowasiliana nae mazungumzo hayawezi fika tamati bila kuomba pesa,endapo nitatoa ahadi inageuka deni kila muda anaulizia.

Mliopo kwenye ndoa nipeni madini kukabiliana na hali hii.
Ngoja niwe wanne[emoji4]
 
mwanamke wa kuoa angalia pia age, usipoteze mda kwa vibinti vya maiaka22 pasua kichwa ivyo, pia tafuta mwanamke mwenyeuchungu na maisha hasa hawa waliotendwa vibaya sana wanatulia vzr sana wakikuamini aisee, ushauri Tu.
Ushaur mzur kias
 
Mnaaangaika kutafuta Mwanaume au Mwanaumke (Wenzi wa Maisha),Mtapata Tabu Sana kiuhalisia wenzi wa Maisha sio bidhaa au kitu eti uanze kutafuta ukitafuta utakipata utaka chotafuta na utajuta Siku moja kwann ulitafuta,
Hapa ni kwamba Mwenzi wako wa Maisha yupo na wakufana na wewe yupo,kuwa mtulivu muombe Mungu tu na subiri Wakati ambao Mungu amepanga aje atakuja tuu na utamjua sasa ukiangaika utachukua kisicho chako utajuta Siku moja
............................................................................,,,,,,,,,,, ................... ................................................ Mkuu mi ata sikuelewi vizuri ... Ushauri wako si sahihi ... Unasema jamaa anahangaika kutafuta mwenzi wa maisha yake wakati yupo..? Sasa Kama yupo je yupo wapi mwambie alipo basi ili umrahisishie asihangaike .... Ivi inawezekanaje mtu apate kitu bila ya kukitafuta..?
 
mwanamke wa kuoa angalia pia age, usipoteze mda kwa vibinti vya maiaka22 pasua kichwa ivyo, pia tafuta mwanamke mwenyeuchungu na maisha hasa hawa waliotendwa vibaya sana wanatulia vzr sana wakikuamini aisee, ushauri Tu.
Age muhimu sana
 
Mkuu nenda kanisani,walikuwa wenye dhambi,lakini wamesamehewa dhambi zao,KWA hiyo hata ukimuoa atakujali sana na kukuheshimu sana,trust me
 
mimi nataka kuoa ila hadi leo sijapata wa kuoa,kuna sababu nyingi ila kumpata mtu sahihi maombi ni muhimu (ikiwa wewe Ni mtu wa dini),
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom