Zoezi la kutafuta mchumba limekuwa gumu

Zoezi la kutafuta mchumba limekuwa gumu

social_science

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Posts
1,104
Reaction score
1,262
Wakwanza wakati tunafahamiana alidai ni yatima baada ya muda kusonga nikagundua wazazi wote wapo hai tena wazima wa afya huyu alikua mdangaji hakujua nina dhamira ya kuoa hivyo basi akaja na gear ya uyatima kupata slope.

Wapili kuna wakati ukimpigia simu ipo busy karibu muda wote(blacklist) baada ya muda inapatikana,simu haipokelewi kwa wakati na inapopokelewa sababu sio za kuridhisha "baba alikuepo"

Wa tatu, toka tumefahamiana haujaisha mwezi napowasiliana nae mazungumzo hayawezi fika tamati bila kuomba pesa,endapo nitatoa ahadi inageuka deni kila muda anaulizia.

Mliopo kwenye ndoa nipeni madini kukabiliana na hali hii.
 
Wakwanza wakati tunafahamiana alidai ni yatima baada ya muda kusonga nikagundua wazazi wote wapo hai tena wazima wa afya huyu alikua mdangaji hakujua nina dhamira ya kuoa hivyo basi akaja na gear ya uyatima kupata slope.

Wapili kuna wakati ukimpigia simu ipo busy karibu muda wote(blacklist) baada ya muda inapatikana,simu haipokelewi kwa wakati na inapopokelewa sababu sio za kuridhisha "baba alikuepo"

Wa tatu, toka tumefahamiana haujaisha mwezi napowasiliana nae mazungumzo hayawezi fika tamati bila kuomba pesa,endapo nitatoa ahadi inageuka deni kila muda anaulizia.

Mliopo kwenye ndoa nipeni madini kukabiliana na hali hii.

Ndio.maana una supp supp hovyo huko chuo upo bize na ujinga ujinga tu
 
ha ha ha kupata mke au mchumba halisi si jambo rahisi nakumbuka mimi nilikuwa nazunguka chuo hadi chuo na sikufanikiwa,kila unayempata anachangamoto zake
 
Mnayumba sana , dunia navyote viijazavyo dunia nimali ya Mungu( pamoja na Mwanamke na mwanaume) .

Sasa basi km unataka mke makin, Mwambie Mungu naamua kua Mwanaume mwema naomba unipe mwanamke mwema,kisha toka umtafute uyo mwanamke.


Ila kwa stail zenu za siku izi naona ninzuri kupata Madems tuu lkn sio wake.
 
Chukua namba hii 0686 71060,,, ya mwisho malizia,ila ni mfanyakazi wa seikali,jina la kwanza hadija,atakufaa nadhani
 
Usiwe serious sana kwenye suala hili na kuonekana upo desperate sanaaa, just enjoy the ride na utampata mtu sahihi, kumpata mtu sahihi co kama kusolve mathematical problem kwamba lazima upate jibu mda huo. Take ur time and enjoy the right girl will come and u will know it
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom