Zitto: Tusimpelekeshe sana Rais Samia, tumpe muda

Zitto: Tusimpelekeshe sana Rais Samia, tumpe muda

Kwn kuna mtu anampelekesha mama, hebu zito funguka mkuu.
Hv wazanzibar mnamuona huyu zito ana maana sio?!
Nilishangaa hata madam alimention eti ooh zito alinipigia simu ooh cjui nn, hapo nilipata mashaka sana.
 
Zito anaongea cheep politics kwakuwa ana ruzuku ya kutosha anaipata kule Zanzibar baada ya chama chake kutoa makamo wa Uraisi

KWA hiyo Zito na ACT yake hawawezi kwenda against na CCM kwenye mambo mengi

Ndio maana wao kama ACT-wazalendo wamesema watashiriki kila aina ya uchaguzi pindi unakuja
 
Kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, amesema Rais Samia Suluhu Hassan ameingia madarakani kutokana na msiba, hivyo asipelekeshwe sana na badala yake apewe muda

Ameeleza Samia ambaye awali alikuwa Makamu wa Rais hakujiandaa kuwa Rais, bali msiba umetokea na amechukua mamlaka kwa mujibu wa Katiba

Aidha, amesema kuna masuala ambayo ni mapendekezo ya watu wengi Rais ameanza kuyachukulia hatua. Ameeleza, ni muhimu Rais kutafuta wataalamu ili kutazama namna ya utekelezaji wa bwawa la Mwalimu Nyerere, SGR, uboreshaji wa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) na mengineyo
MATAGA?
 
Kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, amesema Rais Samia Suluhu Hassan ameingia madarakani kutokana na msiba, hivyo asipelekeshwe sana na badala yake apewe muda

Ameeleza Samia ambaye awali alikuwa Makamu wa Rais hakujiandaa kuwa Rais, bali msiba umetokea na amechukua mamlaka kwa mujibu wa Katiba

Aidha, amesema kuna masuala ambayo ni mapendekezo ya watu wengi Rais ameanza kuyachukulia hatua. Ameeleza, ni muhimu Rais kutafuta wataalamu ili kutazama namna ya utekelezaji wa bwawa la Mwalimu Nyerere, SGR, uboreshaji wa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) na mengineyo
Mliokaribu mwambieni zito tunataka katiba mpya mama afanye haraka
 
Zitto ni mnafiki mkubwa sasa kawa msemaji wa Serikali. Kudai haki, usawa, katiba mpya na Tume huru ya uchaguzi si kumpelekesha mama. Huyo mchumia tumbo aache upumbavu wake. Jamaa ni mnafiki na msaliti mkubwa kutokana na tamaa zake.

Rais ni mtumishi wa wananchi, kumwambia tunataka Katiba Mpya sio kumpelekesha, hilo ni hitaji muhimu la watanzania kwa wakati huu.
 
Kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, amesema Rais Samia Suluhu Hassan ameingia madarakani kutokana na msiba, hivyo asipelekeshwe sana na badala yake apewe muda

Ameeleza Samia ambaye awali alikuwa Makamu wa Rais hakujiandaa kuwa Rais, bali msiba umetokea na amechukua mamlaka kwa mujibu wa Katiba

Aidha, amesema kuna masuala ambayo ni mapendekezo ya watu wengi Rais ameanza kuyachukulia hatua. Ameeleza, ni muhimu Rais kutafuta wataalamu ili kutazama namna ya utekelezaji wa bwawa la Mwalimu Nyerere, SGR, uboreshaji wa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) na mengineyo
Ni uamzi tu akiamua kupelekeshwa atapelekeshwa sana

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Hapa Jambo la Msingi ni Mchako wa Katiba Mpya, Maswala ya Mibunge ya CCM ya darasa la Saba kuingia bungeni kwa Mbereko ya Mwendazake Liliiumiza nchi sana, Issue hapa ni kudeal na Katiba Maana Kwa katiba hii tuliyonayo Mibunge ya CCM inaona imeshajitwalia umiliki wa nchi hii.
Kumzuia mtu asipigiwe kura kisa ni darasa la saba ni kimyume cha demokrasia unayoihubiri.

Kukaa darasani muda mrefu sio kuelimika ndio maana humu kuna hoja za hao waliosoma ukizichambua unaona kabisa afadhali za wasiosoma.

Walioiingiza nchi hii katika mikataba ya kinyonywaji ya matrilioni ni hao unaowaita wasomi.
 
*TUHUMA ZA MBOWE ZINAACHA MASWALI MENGI.
*
Mbowe kabla hata ya kujisafisha na uongo wake wa kulewa na kuangushwa na konyagi nyumbani kwa hawara Joyce Mkuya kisha kulitangazia taifa kwamba amepigwa na wasiojulikana, amekuja na igizo jingine kwamba alifilisiwa na akaunti zake zote zilifungwa na TRA!!

Kama ni kweli alikuwa wapi kuyasema haya? Badala yake akawa anaitisha press conference akiwa amevaa gloves feki huku akiwa amejifungia kwenye lockdown hewa.

Ina maana Mbowe alikuwa tayari kuita waandishi wa habari na kuwaelezea alivyokimbia bunge na kwenda lockdown uchwara kuliko kuwaelezea alivyofungiwa akaunti zake zote ikiwemo ya mshahara?

Mbowe hili ni taifa la watu wanaojitambua na kamwe hutafanikiwa kwenye hiyo biashara yako mpya uliyokula 10% ili ulete chanjo ya corona nchini.
Mods bora huyu kifafa mumempa haki yake.
 
Kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo, Zitto Kabwe, amesema Rais Samia Suluhu Hassan ameingia madarakani kutokana na msiba, hivyo asipelekeshwe sana na badala yake apewe muda

Ameeleza Samia ambaye awali alikuwa Makamu wa Rais hakujiandaa kuwa Rais, bali msiba umetokea na amechukua mamlaka kwa mujibu wa Katiba

Aidha, amesema kuna masuala ambayo ni mapendekezo ya watu wengi Rais ameanza kuyachukulia hatua. Ameeleza, ni muhimu Rais kutafuta wataalamu ili kutazama namna ya utekelezaji wa bwawa la Mwalimu Nyerere, SGR, uboreshaji wa Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) na mengineyo
Sifa ya kwanza ya Makamu wa Rais, au mgombea mwenza, ni mtu ambaye anatakiwa kuwa tayari kuwa rais muda wowote.

Samia Suluhu Hassan amekuwa Makamu wa Rais kwa miaka mitano 2015 mpaka 2020.

Halafu bado unasema hajajiandaa kuwa rais?

Alitakiwa awe tayari kuwa rais tangu November 2015 alipokuwa Makamu wa Rais kwa mara ya kwanza.
 
*TUHUMA ZA MBOWE ZINAACHA MASWALI MENGI.
*
Mbowe kabla hata ya kujisafisha na uongo wake wa kulewa na kuangushwa na konyagi nyumbani kwa hawara Joyce Mkuya kisha kulitangazia taifa kwamba amepigwa na wasiojulikana, amekuja na igizo jingine kwamba alifilisiwa na akaunti zake zote zilifungwa na TRA!!

Kama ni kweli alikuwa wapi kuyasema haya? Badala yake akawa anaitisha press conference akiwa amevaa gloves feki huku akiwa amejifungia kwenye lockdown hewa.

Ina maana Mbowe alikuwa tayari kuita waandishi wa habari na kuwaelezea alivyokimbia bunge na kwenda lockdown uchwara kuliko kuwaelezea alivyofungiwa akaunti zake zote ikiwemo ya mshahara?

Mbowe hili ni taifa la watu wanaojitambua na kamwe hutafanikiwa kwenye hiyo biashara yako mpya uliyokula 10% ili ulete chanjo ya corona nchini.
...Wewe Umetumwa....mbona kila mara unachomekea huu utopolo wako kwenye mada hata zisizendana na utumbo huu....haya nenda kawaambie waliokutuma kuwa umefanya kile walichokusudia ufanye!
 
...Wewe Umetumwa....mbona kila mara unachomekea huu utopolo wako kwenye mada hata zisizendana na utumbo huu....haya nenda kawaambie waliokutuma kuwa umefanya kile walichokusudia ufanye!
Mods wameshampiga kitofali utosini,yaani kazi yake kutibua mijadala kuingiza habari zisizohusika.
 
Sifa ya kwanza ya Makamu wa Rais, au mgombea mwenza, ni mtu ambaye anatakiwa kuwa tayari kuwa rais muda wowote.

Samia Suluhu Hassan amekuwa Makamu wa Rais kwa miaka mitano 2015 mpaka 2020.

Halafu bado unasema hajajiandaa kuwa rais?

Alitakiwa awe tayari kuwa rais tangu November 2015 alipokuwa Makamu wa Rais kwa mara ya kwanza.
If you stay ready you ain’t gotta get ready.

She was a heartbeat away from the presidency, both literally and figuratively for over 5 years.

What the hell was she doing that whole entire time?

Zitto is trippin’.
 
Back
Top Bottom