Zitto: Serikali iache kutafuta mchawi, iende Mtwara!

Zitto: Serikali iache kutafuta mchawi, iende Mtwara!

Kwani taarifa ya kamati kuu ya CDM haijatoka jana? Huyu Masalia anaruhusa ya kuendesha chama ndani ya chama?

Acha ukeleketwa na chuki binafsi, soma tathmin kilichoandikwa jenga hoja. Sio kila kitu lazima tulete mambo ya siasa uchwara. Kama ni masalia haya tunashukuru kwa taarifa, but great thinker sio kwa mtindo huo. Jamaa naye ni mwananchi ana uhuru wa kutoa maoni yake sio lazima chama. Maana hata naibu wazir amemtuhumu zitto sio chadema. Kama vip unakaa kimya sio lazima useme
 
Mkuu
Kwani kama nikwa maslahi ya taifa na si maslahi binafsi tatizo liko wapi?! Hatukupata ujasiri wa kuyasemea madudu kwenye Tanzanite na Sangara tumeona yaliyo tukuta, kila mwenye uwezo wa kuisemea gasi kwa maslahi ya dongo la taifa hili afanye hivyo hata kama hana kofia ya siasa.

nakuunga mkono mkuu,hili suala la kuogopa kuongelea jambo ka maslahi ya taifa na kuwaachia kakikundi kadogo tu limetugharimu sana na kusema kweli kama na sisi vijana wa sasa tutashindwa kusimamia maslahi ya taifa hata kwa kuzungumza tu,basi tujue watoto na wajukuu zetu hawatatusamehe kamwe kwa dhambi hii ambayo kwangu mimi naiita usaliti kwa taifa. Tuamke na kuhakikisha kila mmoja wetu anatimiza wajibu wake kwa taifa hili,ukiwemo wajibu wa kutoa maoni,kukosoa na kusifia inapobidi.
 
Jitahidi ufafanue pia kuhusu uwekezaji wa mabilioni uswizi na kuletwaa gesi Dar.utuambie umefikia wapi ndg yng Zitto japo siku hizi hunifurahishi sana maana umeachana na kujenga taifa lenye uelewa kwa kujikita kwenye masuala ya kuutaka urais...Ila nakuomba mimi kama ninayekuunga mkono kisiasa urejee kwenye harakati zako na uungane tena na wapambanaji wenzako achana na tamaa za ajabuajabu wewe ni jembe kama urais utaupata huna haja ya kukomaa kiivyoooo
Huu ndo ubaguzi unaoongelewa humu JF? kwa nini unaanza personal attacks juu ya uraisi? umetumwa na CDM?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom