Zitto Kabwe na Wenzako tafadhali tafuta wenza!

Zitto Kabwe na Wenzako tafadhali tafuta wenza!

Status
Not open for further replies.
wakishaoa/olewa swali litakalofuata ni kwanini hawazai? wakizaa ni kwanini wamezaa kwa karibu hivyo au kwakuachanishwa sana? baada ya hapo ni shule gani wanasoma........
 
Zitto bado ni mtoto, akikua ataoa
 
Last edited by a moderator:
wakishaoa/olewa swali litakalofuata ni kwanini hawazai? wakizaa ni kwanini wamezaa kwa karibu hivyo au kwakuachanishwa sana? baada ya hapo ni shule gani wanasoma........

tatizo lenu mnajadili issue bila kujiuliza swali moja tu.

1.Mimi nianye Mwenza au hapana? kwa nini? na Kwa nini hawa wenzangu wako/hawako kama mimi?
 
Buchanan or Paw
This thread isn't worth a space in this noble forum. Do the needful.
 
Zito na halima mdee tunajua madhaifu yao,hao wengine siwezi kuwasemea
 
Pengine mnaweza kuona ni issue ya kijinga lakini hakika nawaeleza kitendo cha watu kama Zitto kabwe,Halima mdee,Magige,bulaya na wengine wengi ambao ni wabunge vijana above 35 kutokuwa na wake/waume pengine hata watoto ni kielelezo tosha kwamba kwa njia moja au nyine ni mapungufu makubwa. kama wako hivyo huduma za kimahusiano(ambazo mtu kamili kiafya ) lazima azipitiwe wanapata wapi? nje ya utaratibu hapo ni uzinzi na kama wanatafuta ni kwa ajili ya nani? Unaweza kuwa mwanasiasa mzuri lakini kama hujashiriki 'serikali ya familia' kuna mambo mengi huji na milele hutakuwa 'mtoto' kwa kila kitu. Ujumbe huu uwafikie na wengine nje ya niliowataja!
ulichokipost ni kweli lakini kumbuka inawezekana Zitto anaogopa kisije kikamtokea kama cha katibu wake mkuu Dr na Jose, pili Ester bulaya mbona aliishaolewa na akaachika, na anawatoto wa kutosha, sio kijana huyoni huluka zake hawezi olewa, tatu Halima mdee yeye ni mnaniii, kama mwanaume unafikili atakubali kuolewa?
 
Naunga mkono hoja! Tuache uzungu wa kutojali umuhimu wa ndoa na nafasi yake ktk maisha ya binadamu.Sitaki kuzungumzia wanawake (majadala wake ni mpana kidogo) lakini kwa mwanaume yeyote above 35 hajaoa huyo ana tatizo.

Kuna umri ukifikia kiu ya mwenza wa maisha inakuja bila kupenda kwa kila binadamu aliyekamilika.Kufikia miaka 35 hushtuki na unachukulia kitu cha kawaida ni tatizo.Wengine wanasingizia shule (tena anataka apate hadi PHD!!) na challenge za maisha wakati wengi tumeoa na kuanza maisha na wake zetu from zero!

Watu wengi wameoa wakiwa na ajira za kawaida sana mishahara ya kuungaunga na mama hajapata kazi lakini baadae mkifanya juhudi kila mtu Mungu anambariki! Sembuse hawa wanasiasa? (waache visingizio vya kutopata mke bora while wanakaa uchumba miaka kibao).

Siasa na umaarufu zisiwafanye kujisahau kuwa wao ni binadamu wa kawaida na maisha ya siasa yana mwisho na familia ina nafasi yake na umuhimu wake mkubwa.
 
Huu mjadala ukijadiliwa kwa nidhamu tutawasaidia hawa vijana makini maana pamoja na umakini na uongozi wao bora lakini huwezi kuwa bora kwenye kila kitu!!
 
Huu mjadala ukijadiliwa kwa nidhamu tutawasaidia hawa vijana makini maana pamoja na umakini na uongozi wao bora lakini huwezi kuwa bora kwenye kila kitu!!
Msaidieni Dr. Slaa kwanza anatia aibu.

 
MODS MNASUBIRI NINI? must be banned

Mijitu mingine bana, soma mtiririko wa mazungumzo kwanza sio mnakurupuka. Kama vipi mention owner kabisa ili awatume hao unaodhani watakuridhisha sana nikiwa BAN. Halafu uliza hapa wengine Ban ndio maisha yetu ya kila siku
 
Peleka kule jukwaa la mmu..
bujibuji anatafuta mke...pengine pana anayemfaa
Lara1 anatafuta mume mchapakazi na mcha Mungu..pengine Zitto atakuwa chaguo lake
 
1) Dr.Slaa ajafunga ndoa.

2) Zitto Kabwe ajafunga ndoa.

3) Halima Mdee ajafunga ndoa.

4) Joseph Mbilinyi Sugu ajafunga ndoa.

5) Joshua Nasari ajafunga ndoa.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom