Zitto kabwe kawasaliti CHADEMA kigoma?


magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Jamani najiuliza maswali sipati jibu.hivi umaarufu wa zitto kigoma,ameshindwa kuisaidia CHADEMA kunyakua majimbo zaidi?kwa nini imekuwa NCCR MAGEUZI kinara huko?ina maana Zitto hakufanya jitihada zozote??mnijuze wana JF!
 
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
299
Likes
4
Points
0
S

sexon2000

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
299 4 0
Kafulila ni rafiki yake wa damu
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
10
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 10 35
Jamani najiuliza maswali sipati jibu.hivi umaarufu wa zitto kigoma,ameshindwa kuisaidia CHADEMA kunyakua majimbo zaidi?kwa nini imekuwa NCCR MAGEUZI kinara huko?ina maana Zitto hakufanya jitihada zozote??mnijuze wana JF!
Mambo yakusikia maoni ya Laifred Masako, ITV live nakuja kujiulizisha maswali ni upumbavu uliokithiri, ushindwe.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,924
Likes
8,724
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,924 8,724 280
CHADEMA kushindwa kuchukua majimbom ''mengi'' Kigoma maana yake ni kwamba Zitto KAISALITI CHADEMA? tafadhari badilisha title ta thread yako
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
as long as upinzani umechukua hio inatosha. We don't care kama ni CUF ama NCCR
 
S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
point .................kua chadema au Cuf au chama chochote ni sawa ! ilimradi sio CCM ...kuna tatizo gani ..by the way NCCR ni chama maarufu kihistoria zaidi ya Chadema !
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kumbuka hata yeye mwenyewe ilibidi apambane ili kutetea Jimbo lake unadhani CCM wanapenda kumwona anarudi Bungeni na kuwasumbua sumbua usimlaumu bila sababu za msingi..
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
I am very confident na Zitto Kabwe,
Kwanza kama jimbo limeng'oka ccm na kupelekwa upinzani hilo ni la kushangilia.
Demokrasia siyo kuhodhi bali kushirikisha.
inaonesha mtoa hoja kaathiriwa na siasa za ccm
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
937
Likes
1,378
Points
180
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
937 1,378 180
Inaonekana watu wa kigoma wanaangalia zaidi uwezo binafsi wa mgombea na si chama sasa inaonekana wa NCCR mageuzi walikuwa wazuri zaidi ya wa CHADEMA.Mtu kama kafulila ana uwezo mzuri wa kujenga hoja, hivyo ni vizuri kuangalia ni nani unayemsimamisha kugombea
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Wewe na wewe usisikie kitu ITV haraka haraka JF. Where is your creativity? Sasa kama NCCR imeshinda kuna shida gani. Issue hapa ni kung'oa mzizi wa fitna (Chama Chakajuaji cha Magaidi)
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,712
Likes
48
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,712 48 145
acha chuki na zitto
zitto amezunguka sehemu kibao akiwapigia debe chadema
 
G

Gm32

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
G

Gm32

Member
Joined Nov 2, 2010
34 0 0
Hakuna mtu anaefikiri sawa sawa haoni mchango wa Zitto Kabwe kwenye upinzani hapa Tanzania, tujifunze kufikiri kwa makini kabla ya kusema jambo lolote.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Jamani najiuliza maswali sipati jibu.hivi umaarufu wa zitto kigoma,ameshindwa kuisaidia CHADEMA kunyakua majimbo zaidi?kwa nini imekuwa NCCR MAGEUZI kinara huko?ina maana Zitto hakufanya jitihada zozote??mnijuze wana JF!
kuna watu humu wangekua na uwezo wangeomba kuolewa na zitto.... they are abusing zitto in the name of forum

nasikitika sana magessa, jina la heshima hilo umelishushia hadhi.... aliyesaliti ni wewew, usiyeelewa role ya upinzani ni nini... kumbuka hata slaa kyela alimsapoti mwakyembe

zitto has done alot to support chadema labda urudi kwenu musoma ukajue, pia zitto alikua anagombea ubunge na si urais so his support to others come as a he extends his humanity to others

NASIKITIKA SANA, KAULI KAMA HIZI ZINATOKA WAKATI MGUMU KWA UPINZANI KAMA HUU... NA NALAZIMIKA KUSEMA KWAMBA WEWE UMETUMWA... KAMA SIO NA CCM BASI NA SHETANI
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
i am very confident na zitto kabwe,
kwanza kama jimbo limeng'oka ccm na kupelekwa upinzani hilo ni la kushangilia.
Demokrasia siyo kuhodhi bali kushirikisha.
Inaonesha mtoa hoja kaathiriwa na siasa za ccm
mkuu zitto ana modern opposition, lakini watu kama magessa kwao upinzani ni hata kumchoma moto mtu

tumuonee huruma magessa
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Kigoma ndio wanapenda maendeleo, wameamka na sio majirani zao tabora ambao bado wanaogopa kuchagua wapinzani. Suala la muhimu ni kuchagua kichwa kitachowatumikia, ndio hivyo wamefanya bila kujali itikadi za kisiasa wala majungu. Heko wanakigoma. Inabidi waamke sasa hivi. Tutawaelimisha kupitia kigoma kuwa upinzani ni ushindani na sio blahblah. Kazi tunayo lakini tunasonga mbele taratibu.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Jamani najiuliza maswali sipati jibu.hivi umaarufu wa zitto kigoma,ameshindwa kuisaidia CHADEMA kunyakua majimbo zaidi?kwa nini imekuwa NCCR MAGEUZI kinara huko?ina maana Zitto hakufanya jitihada zozote??mnijuze wana JF!
KURA NI UTASHI WA WAPIGA KURA, ACHA UMBEA KABLA SIJAKUITA GEA HABIBU WA CLOUDS!!!!!!!!!!!:tape::tape:
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
Mwanzilishi wa post hii si mkweli na inaonekana ana chuki na Zitto Kabwe. Ni ukweli usiofichika kuwa NCCR ina nguvu sana Kigoma hasa Kasulu na Nguruka. Dada Agripina Zai wa Kasulu vijijini si mpambanaji wa leo amekuwepo tangu changuzi za nyuma ila uchakachuaji ndiyo ilikuwa issue kubwa. Hivi wewe uliyeanzisha post hii unaijua Kigoma na politics zake? I doubt. NCCR ilikuwa na nguvu hata kabla Nsanzugwanko hajaihama na kuingia sisiemu.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Kwani Chadema imechukua viti vingapi na NCCR, CCM vingapi vingapi?
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
sisi wana wa kigoma tunachagua mtu mwenye uwezo na sio kwa sababu ati zitto kasema.....................umeona jimboni kwake walivyoshikana mashati na yule jamaa wa ccm.....na kama si kuchakachua basi alley wa chadema angeshinda kigoma mjini.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,468
Likes
7,029
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,468 7,029 280
Adui wa watanzania ni CCM. Kwa hiyo anapoondoka mbunge wa hao mashetani basi ujue ni hatua moja ya maendeleo.Hoja yoyote ya kumlaumu Zitto ni muflis na UCHOCHEZI.
 

Forum statistics

Threads 1,215,045
Members 463,005
Posts 28,533,390