My take:
Nasikia harufu ya watu wasiojukana.
Mwishowe tutaambulia azam embe ya 600Hata hiyo Fedha US$ 300m ya kishika uchumba kutoka @BarrickGold wanakata $200m za VAT refund wanazodai. Hata Balimi ni 3 tu sio 7 tena
Source: Zitto Ruyagwa Kabwe on Twitter
Lete wewe takwimu zako tulinganishe tuone nani mwongo!!!!ana hasira za kukosa uteuzi wa ugavana basi hapo lazima aje na kila takwimu hata za kupika alimradi tu aonekane naye ni mtaalam kwenye maswala ya uchumi
[emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji23] [emoji23]Hata hiyo Fedha US$ 300m ya kishika uchumba kutoka @BarrickGold wanakata $200m za VAT refund wanazodai. Hata Balimi ni 3 tu sio 7 tena
Source: Zitto Ruyagwa Kabwe on Twitter
Itatafutwa shughuli nyingine fasta ili hili dongo lijibiweNaona Zitto kaamua kuwa mkweli kupita maelezo.
Kw akili zako zito alikuwa anategemea kuwa gavana wa BOT?? Tatizo lenu badala ya kujibu hoja mnakuja na vitu vya ajabu ajabu tu!! Kwani zito si mchumi?? Jibuni hoja sio vitisho.ana hasira za kukosa uteuzi wa ugavana basi hapo lazima aje na kila takwimu hata za kupika alimradi tu aonekane naye ni mtaalam kwenye maswala ya uchumi
MleviHata hiyo Fedha US$ 300m ya kishika uchumba kutoka @BarrickGold wanakata $200m za VAT refund wanazodai. Hata Balimi ni 3 tu sio 7 tena
Source: Zitto Ruyagwa Kabwe on Twitter
Mwingine huyu hapaana hasira za kukosa uteuzi wa ugavana basi hapo lazima aje na kila takwimu hata za kupika alimradi tu aonekane naye ni mtaalam kwenye maswala ya uchumi
Mkuu tukipata hata azam embe itakuwa afadhali sana, kwa mwendo huu hatari nayoiona ni kuwa tunaweza tukaishia na maji ya viroba vya Tsh 50.Mwishowe tutaambulia azam embe ya 600
Use your brain properly.ana hasira za kukosa uteuzi wa ugavana basi hapo lazima aje na kila takwimu hata za kupika alimradi tu aonekane naye ni mtaalam kwenye maswala ya uchumi