Zinakutosha kweli wewe?

Zinakutosha kweli wewe?

Wadada wakishaolewa wanageuka kuwa na gubu na roho mbaya kiasi cha kuifanya nyumba kukosa amani.....ndio maana watu wanakimbilia kando kwenda kukonga nyoyo.....

Sio wadada tu hata waume pia. kuchepuka sio suruhisho la matatizo! "EPUKA UKIMWI"
 
Hii mbaya sana na pengine muhusika hawajali mke na watoto kwa ajili ya mchepuko
 
Hii mbaya sana na pengine muhusika hawajali mke na watoto kwa ajili ya mchepuko

Ila kupitia hii post nimeona lawama nyingi zinaelekezwa kwa akina mama sijui kwanini
 
Huu ndio upendo mke anatakiwa kula vitu vya afya kama hivo ,hii michepuko ile minyama inenepeane ife kwa magonjwa afu unatafuta mwingine ,mamaa anabaki supa kwa kula mikundekunde!

uwiii mbavu zangu mieee wanawake tunakomaje?
 
Nicheki bac mkuu maana dah nahitaji sn ushauri maana hata cna ham na hii ndoa yangu
 
Nicheki bac mkuu maana dah nahitaji sn ushauri maana hata cna ham na hii ndoa yangu
mjukuum ishu za mahusiano mapenzi na ndoa zinamalizwa na nyie wawili tuu...! Sio kutoka nje ya hapo, kwakuwa mnapofunga mlango wa chumbani mnabaki nyie wawili tuu, wa tatu ni Mungu wenu na wa nne ni shetani ambao hawa ni INVISIBLES
Ni sehemu pekee ya nyie wawili kukaa watupu bila kuoneana haya na uhalisia wa zile hisia zenu za ndani huonekana hapo
 
Last edited by a moderator:
Unactahiri heshima na cfa asante sana mkuu pamoja daima
 
Si ndiko kunakopelekwa fedha kwa mchepuko, mama kaachwa a-fige out.
 
Mmmh jamani! lakini mboga ya mke mnaidharau ndo iliyotukuza wengi hasa bweni huko.
 
Unactahiri heshima na cfa asante sana mkuu pamoja daima

Usiku huu na kibaridi hiki una nafasi kubwa na ya kipekee kuweza kubadilisha unyonge uliotamalaki katika mahusiano yenu kwa kuongea kwa uwazi japo taratibu yale yanayokukwaza na kushauriana jinsi ya kurekebisha hiyo hali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom