Wadada wakishaolewa wanageuka kuwa na gubu na roho mbaya kiasi cha kuifanya nyumba kukosa amani.....ndio maana watu wanakimbilia kando kwenda kukonga nyoyo.....
Kwa namna ninavyoishi kwenye ndoa yangu hata mi nawezq fanya hivyo
Kwa namna ninavyoishi kwenye ndoa yangu hata mi nawezq fanya hivyo
Ndoa yangu ina mwaka mmoja na nusu najuata kuoa kiukweli mwana mke ana visa kila ck tangu niishi nae amenisemea wanawake zaidi ya 20 kila nikirudi kazi nikilala anaanza kuikagua cm yangu haniamini hata kidogo nimeamua kutoka moyoni kuwa niatchepuka hata kama barabara kuu haina foleni nyamambaf zake
Ndoa yangu ina mwaka mmoja na nusu najuata kuoa kiukweli mwana mke ana visa kila ck tangu niishi nae amenisemea wanawake zaidi ya 20 kila nikirudi kazi nikilala anaanza kuikagua cm yangu haniamini hata kidogo nimeamua kutoka moyoni kuwa niatchepuka hata kama barabara kuu haina foleni nyamambaf zake