Zimebaki siku ngapi za kina Zitto?


Status
Not open for further replies.
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
362
Likes
162
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
362 162 60
Jamani wadau kwa cc tulio mbali kdg na access za mawasiliano, naomba kujua zimeki ngapi kati ya zile 14 alizopewa zzk na mkumbo? Nawasilisha!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,551
Likes
5,057
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,551 5,057 280
jamaa yupo kwenye mchakato kufungua ka-chama kake awe mwenyekiti.
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,095
Likes
2,621
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,095 2,621 280
Jamani wadau kwa cc tulio mbali kdg na access za mawasiliano, naomba kujua zimeki ngapi kati ya zile 14 alizopewa zzk na mkumbo? Nawasilisha!
21 Nov hadi 1 Dec ni siku 10. Leo tarehe 6, nadhani kwa HISABU ya kawaida zimeisha!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Hadi sasa biashara ya Zitto na Kitilla imekwisha,sasa misifa yao, yao dhidi ya CCM inaanza watafuna haswa.Watakuwa busy sana na viporo vyao hivi for the rest of their political careers .


CDM wanahitaji uvumilivu tuu, tayari vijana wameshapata kimarua ambacho ni endelevu.CCM watajitetea kwa kuwaangamiza kabisa n akuwafuta ktk ratiba ya nchi.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,115
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,115 1,365 280
Fanyeni kazi acheni kumfikiria zitto... Dogo yeye anapiga hela tu
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,764
Likes
186
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,764 186 160
CDM hawana ubavu wakumfukuza Zitto chamani, yale yalikua maneno ya kwenye khanga tu.
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Hadi sasa biashara ya Zitto na Kitilla imekwisha,sasa misifa yao, yao dhidi ya CCM inaanza watafuna haswa.Watakuwa busy sana na viporo vyao hivi for the rest of their political careers .


CDM wanahitaji uvumilivu tuu, tayari vijana wameshapata kimarua ambacho ni endelevu.CCM watajitetea kwa kuwaangamiza kabisa n akuwafuta ktk ratiba ya nchi.
nadhani ukimsikia ZZK Unapatwa na kiharusi. huwezi kumlinganisha na mungu wenu DJ MAKENGEZA.
unatamani awe amekwisha!! lakini nakuhakikishia ngoma bado mbichiiiiiiiiiiiiiiiii. stay tuned chaga bwoy.

NANUKUU MANENO HAYA YA ZZK
''''mwisho wa uoga ni aibu.siasa za uongo hazilipi. lazima mtu mmoja ajitoe muhanga kukomesha siasa za uongo na utungaji hekaya.nimeamua kuchukua wajibu huo kuokoa nchi kutoka kwenye makucha ya siasa za uongo,uzushi na uzandiki.IWE FINDISHO KWA VIFARANGA NA MAMA ZAO. mabadiliko ni hoja na kuzisimamia hoja za umma na sio utungaji wa hekaya dhidi ya ya washindani wako kisiasa- ZITTI ZUBERI KABWE(mb kigoma kaskazini)''''
wewe ni kifaranga cha kichaga kitakachoangamia sambamba na mama zenu na wale wanaowasujudia
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,898
Likes
10,114
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,898 10,114 280
ZZK hawawezi kumfukuza chadema!!
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
CDM hawana ubavu wakumfukuza Zitto chamani, yale yalikua maneno ya kwenye khanga tu.
unadhani ni magamba yasivyoweza kuwafukuza kina naniliu?
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
21 Nov hadi 1 Dec ni siku 10. Leo tarehe 6, nadhani kwa HISABU ya kawaida zimeisha!
Barua alipewa lini? siku zinaanza kuhesabika tangu siku alopokea barua ndo maana yule wa arusha anakwepa kwepa. Wamepewa siku 14 wajieleze then kamati kuu itakaa iwavue uanachama kama vipi.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
malipo ni hapa hapa dunia ..ya ZITO yamesahaulika tangu majuzi...CDM inasonga mbele....ccm ipo mtaani kugawa fedha kwa mamluki ili kutimiza hazma yao.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,595
Likes
3,153
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,595 3,153 280
jamaa yupo kwenye mchakato kufungua ka-chama kake awe mwenyekiti.
Haha! Hakika baada ya Mikaa 2/3 watagombana tu!
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,286
Likes
821
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,286 821 280
Wakuu,
Kuna yeyote mwenye kufahamu ukomo wa muda waliopewa hawa jamaa kujieleza kwa kamati kuu ya CDM?? Siku 14 zinaisha lini??
Asanteni.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Zitto mwenyekiti wa mioyo ya wapenda democrasia
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,164
Likes
161
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,164 161 160
Hesabu kuanzia leo
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,318