Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao

Discussion in 'Entertainment' started by Balantanda, Jun 12, 2011.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,101
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Salama wakuu?,ni jumapili nyingine tulivu....

    Leo naomba tujikumbushe bendi zetu zilizotamba sana miaka ya 80 na 90,bendi ambazo ama zimekufa ama zinaendelea kusuasua na ambazo ukisikiliza muziki wake leo hii unatamani ungerudisha wakati nyuma.......

    Kwa kuanzia tuanze na hawa Orchestra Vijana Jazz,bendi ambayo ilikuwa ikimilikiwa na Umoja wa vijana wa CCM,bendi hii ilikuwa ikitumia mitindo ya Sindimba,Hekaheka,Heka koka,Watoto wa nyumbani,Air Pambamoto(awamu ya kwanza na ya pili) na baadae mtindo wa Saga Rhumba.....

    Kwangu mimi bendi hii ndiyo ilikuwa chaguo langu hasa......Ukitaka kuujua ukali wa bendi hii sikiliza nyimbo kama Chiku,Mary Maria,Penzi lamea penye penzi,Shemeji,Bujumbura,Ilikuwa lifti,Tambiko la Pambamoto,Adza(Aza),Ngapulila,Ogopa Tapeli,Mwisho wa Mwezi,Penzi haligawanyiki,Wivu,Malaine,Nyongise,Shoga,Theresa,V.I.P,Mama Chichi na nyingine nyingi tu tamu....

    Bendi hii imewahi kuundwa na wanamuziki kama Hemed Maneti 'Chiriku',Hamza Kalala 'Komando',Manitu Mussa,Issa Chikupele,Hassan Dalali,Hassan Shaw,Ally Jamwaka,Abuu Semhando,Bakari 'Baker' Semhando,Mhina Panduka 'Toto Tundu',Adam Bakari 'Sauti ya zege',Eddy Sheggy,Shaban Yohana 'Wanted',Rashid Pembe 'Profesa',Kida Waziri,Beno Villa Anthony,Rahma Shally,Jerry Nashon 'Dudumizi',Suleiman Mbwembwe,Shaban Dogodogo,Aggrey Ndumbalo,John Kitime,Abdallah Mgonahazelu,Freddy Benjamin,Mohammed Gotagota,Said Hamis 'Misukosuko',Athumani Momba na wengine kibao...
     
  2. K

    KUKU-DUME JF-Expert Member

    #461
    Apr 12, 2016
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 464
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    mwenye wimbo wa BOBU LUDALA #JULII##naomba
     
  3. Diplomatic Imunnity

    Diplomatic Imunnity JF-Expert Member

    #462
    Apr 12, 2016
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 969
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Ikwahn safii
     
  4. Mumba Daly

    Mumba Daly JF-Expert Member

    #463
    Apr 15, 2016
    Joined: Jun 13, 2014
    Messages: 1,992
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Pata burudani kidogo
     

    Attached Files:

  5. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #464
    Apr 17, 2016
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 1,914
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Jamani please mwenye wimbo wa Kindekunde wa Victoria Eleyson enzi za miaka 1993
     
  6. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #465
    Apr 17, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Nakupa mda sio mrefu
     
  7. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #466
    Apr 17, 2016
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 1,914
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Aminia mwanangu!
     
  8. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #467
    Apr 17, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Mtandao unasumbua jf app. inashindwa kutuma file ila usihofu itakuja
     
  9. G'taxi

    G'taxi JF-Expert Member

    #468
    Apr 17, 2016
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 1,914
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Naku PM namba yangu unitumie whatsap bingwa
     
  10. rubaman

    rubaman JF-Expert Member

    #469
    Apr 22, 2016
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 4,507
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Natafuta wimbo wa Francesca ulioimbwa na Tshimanga assossa akiwa na legho stars in 1990s
     
  11. M

    MMOJA Senior Member

    #470
    Apr 22, 2016
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "unavyojitia kununa nuna bila sababu tutaja achana bure, nikuulizapo jambo huja juu, huja juu kipenzi changuu" huu wimbo ipo sauti ya gurumo,bichuka,. Hivi huu wimbo unaitwaje? na ulipigwa band gani? na mtunzi ni nani? pia mwenye audio yake anisaidie!
     
  12. Mumba Daly

    Mumba Daly JF-Expert Member

    #471
    Apr 22, 2016
    Joined: Jun 13, 2014
    Messages: 1,992
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    Hiyo
     

    Attached Files:

  13. rubaman

    rubaman JF-Expert Member

    #472
    Apr 23, 2016
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 4,507
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Hahaha Ahsante sana mkuu. Umenirudisha primary natoka class saa saba ugali wanisubiri.... Youtube haupatikani sijui ni kwa nini?
     
  14. K

    KUKU-DUME JF-Expert Member

    #473
    Apr 30, 2016
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 464
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kaka natafuta wimbo wa bobu ludala "julli"
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #474
    May 21, 2016
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,101
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Super Kamanyola band...Mukumbule Lulembo Parash...Benno Villa Anthony...

    Wiki iliyopita nilikuwa Mwanza...Hawa jamaa wanaweza kukuliza ukiwasikiliza live....Hawakosei
     
  16. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #475
    May 22, 2016
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,126
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
  17. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #476
    May 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 563
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Julie mm ninayo nakupaje sasa
     
  18. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #477
    May 22, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,557
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kuna wimbo Sijui jinale Ila kuna mistari ipo naikumbuka kama hii "ona Sasa wivu wako nilikubembeleza, usiku mzima ubadili uamuzi wako nilijua waliokudanganya wako wapi, wamekuacha hunapakuanzia
    Kama utakuwa unaupata huu wimbo nimvuzishia jina lake
     
  19. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #478
    May 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 563
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Ujaju
     
  20. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #479
    May 22, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,557
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Poa bendi gani mkuu
     
  21. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #480
    May 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 563
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Cna uhakika yaweza kuwa juwatta
     
Loading...