Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao

Discussion in 'Entertainment' started by Balantanda, Jun 12, 2011.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,101
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Salama wakuu?,ni jumapili nyingine tulivu....

    Leo naomba tujikumbushe bendi zetu zilizotamba sana miaka ya 80 na 90,bendi ambazo ama zimekufa ama zinaendelea kusuasua na ambazo ukisikiliza muziki wake leo hii unatamani ungerudisha wakati nyuma.......

    Kwa kuanzia tuanze na hawa Orchestra Vijana Jazz,bendi ambayo ilikuwa ikimilikiwa na Umoja wa vijana wa CCM,bendi hii ilikuwa ikitumia mitindo ya Sindimba,Hekaheka,Heka koka,Watoto wa nyumbani,Air Pambamoto(awamu ya kwanza na ya pili) na baadae mtindo wa Saga Rhumba.....

    Kwangu mimi bendi hii ndiyo ilikuwa chaguo langu hasa......Ukitaka kuujua ukali wa bendi hii sikiliza nyimbo kama Chiku,Mary Maria,Penzi lamea penye penzi,Shemeji,Bujumbura,Ilikuwa lifti,Tambiko la Pambamoto,Adza(Aza),Ngapulila,Ogopa Tapeli,Mwisho wa Mwezi,Penzi haligawanyiki,Wivu,Malaine,Nyongise,Shoga,Theresa,V.I.P,Mama Chichi na nyingine nyingi tu tamu....

    Bendi hii imewahi kuundwa na wanamuziki kama Hemed Maneti 'Chiriku',Hamza Kalala 'Komando',Manitu Mussa,Issa Chikupele,Hassan Dalali,Hassan Shaw,Ally Jamwaka,Abuu Semhando,Bakari 'Baker' Semhando,Mhina Panduka 'Toto Tundu',Adam Bakari 'Sauti ya zege',Eddy Sheggy,Shaban Yohana 'Wanted',Rashid Pembe 'Profesa',Kida Waziri,Beno Villa Anthony,Rahma Shally,Jerry Nashon 'Dudumizi',Suleiman Mbwembwe,Shaban Dogodogo,Aggrey Ndumbalo,John Kitime,Abdallah Mgonahazelu,Freddy Benjamin,Mohammed Gotagota,Said Hamis 'Misukosuko',Athumani Momba na wengine kibao...
     
  2. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #481
    May 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 563
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 80
    Ukipata na mm nauomba
     
  3. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #482
    May 22, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Sio mbaya hii pia inatosha mkuu
     
  4. Cesar

    Cesar Senior Member

    #483
    May 23, 2016
    Joined: Apr 21, 2016
    Messages: 101
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    muziki wa dansi Tanzania wa kuanzia miaka ya 90 tunaweza kuujadili?

    kuanzia Diamond sound,Beta Musica n.k
     
  5. K

    KUKU-DUME JF-Expert Member

    #484
    May 24, 2016
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 464
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kaka naomba nitumie whatsaap 0757093134
     
  6. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #485
    May 24, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Huo wimbo unaitwa MINUU na bendi marquiz
     
  7. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #486
    May 24, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu huu wimbo una mengi masahibu
     
  8. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #487
    May 27, 2016
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kama sikosei aliutunga Tshimanga Kalala Asosa
     
  9. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #488
    May 27, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Sema nimeusaka lakini sijaupata ila umebaki moyoni kwa hisia natamani kama ningeupata
     
  10. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #489
    May 27, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kabisa hujakosea mkuu
     
  11. n

    nsekwa JF-Expert Member

    #490
    Jul 6, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 681
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 180
    Wimbo wa Aza na wimbo Penzi haligawanyiki hakika walitunga
     
  12. s

    sanif JF-Expert Member

    #491
    Jul 8, 2016
    Joined: Mar 15, 2016
    Messages: 484
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 80
    Naomba mwenye wimbo wa Ngondoigwa wa bantu group
     
  13. b

    big gift JF-Expert Member

    #492
    Jul 11, 2016
    Joined: May 24, 2016
    Messages: 3,557
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    naombeni nyimbo za marijani wosia wa baba na mzee kalala nimekusamehe lakini sitokusahau, daaa nijaribu kuzitafuta mitandao yote nayojua sijazipata. natanguliza shukrani jaman nazipenda sana , msaada wenu kwa kweli
     
  14. b

    big gift JF-Expert Member

    #493
    Jul 13, 2016
    Joined: May 24, 2016
    Messages: 3,557
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    naomba mweye nyimbo za mzee kalala nimekusamehe lakini sitokusahau, marijani rajab wosia wa baba anitumie plz.
    kwa kweli nazipenda sana.
    hivi wakuu kipindi cha ujana wenu akina mama zetu walikua wanasumbua kama kina dada wa siku hizi wa age yetu?
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #494
    Jul 20, 2016
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,512
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Muongo...
    Huo wimbo ulipigwa na bendi iliitwa Legho star...
    Muimbaji ni Asosa bwana mdogo
     
  16. b

    big gift JF-Expert Member

    #495
    Jul 20, 2016
    Joined: May 24, 2016
    Messages: 3,557
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    naomba mweye nyimbo za mzee kalala nimekusamehe lakini sitokusahau, marijani rajab wosia wa baba anitumie plz.
    kwa kweli nazipenda sana.
    hivi wakuu kipindi cha ujana wenu akina mama zetu walikua wanasumbua kama kina dada wa siku hizi wa age yetu?
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #496
    Jul 20, 2016
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,512
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #497
    Aug 17, 2016
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,429
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    " wewe ndiye uliyeanza kwa kutaka eti tachane nilikubembeleza siku nzima ubadili uamuzi wako mama".Nautafuta sana huu wimbo.
     
  19. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #498
    Aug 18, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Bado mkuu sijapata jinale nami pia nautafuta
     
  20. w

    wise samura JF-Expert Member

    #499
    Aug 18, 2016
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 523
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Wanawanjenjee nawakubali mpaka leo
     
  21. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #500
    Aug 19, 2016
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,429
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ukiupata nijuze mkuu.
     
Loading...