ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao | Page 26 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao

Discussion in 'Entertainment' started by Balantanda, Jun 12, 2011.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Salama wakuu?,ni jumapili nyingine tulivu....

    Leo naomba tujikumbushe bendi zetu zilizotamba sana miaka ya 80 na 90,bendi ambazo ama zimekufa ama zinaendelea kusuasua na ambazo ukisikiliza muziki wake leo hii unatamani ungerudisha wakati nyuma.......

    Kwa kuanzia tuanze na hawa Orchestra Vijana Jazz,bendi ambayo ilikuwa ikimilikiwa na Umoja wa vijana wa CCM,bendi hii ilikuwa ikitumia mitindo ya Sindimba,Hekaheka,Heka koka,Watoto wa nyumbani,Air Pambamoto(awamu ya kwanza na ya pili) na baadae mtindo wa Saga Rhumba.....

    Kwangu mimi bendi hii ndiyo ilikuwa chaguo langu hasa......Ukitaka kuujua ukali wa bendi hii sikiliza nyimbo kama Chiku,Mary Maria,Penzi lamea penye penzi,Shemeji,Bujumbura,Ilikuwa lifti,Tambiko la Pambamoto,Adza(Aza),Ngapulila,Ogopa Tapeli,Mwisho wa Mwezi,Penzi haligawanyiki,Wivu,Malaine,Nyongise,Shoga,Theresa,V.I.P,Mama Chichi na nyingine nyingi tu tamu....

    Bendi hii imewahi kuundwa na wanamuziki kama Hemed Maneti 'Chiriku',Hamza Kalala 'Komando',Manitu Mussa,Issa Chikupele,Hassan Dalali,Hassan Shaw,Ally Jamwaka,Abuu Semhando,Bakari 'Baker' Semhando,Mhina Panduka 'Toto Tundu',Adam Bakari 'Sauti ya zege',Eddy Sheggy,Shaban Yohana 'Wanted',Rashid Pembe 'Profesa',Kida Waziri,Beno Villa Anthony,Rahma Shally,Jerry Nashon 'Dudumizi',Suleiman Mbwembwe,Shaban Dogodogo,Aggrey Ndumbalo,John Kitime,Abdallah Mgonahazelu,Freddy Benjamin,Mohammed Gotagota,Said Hamis 'Misukosuko',Athumani Momba na wengine kibao...
     
  2. n

    nsekwa JF-Expert Member

    #501
    Aug 19, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 737
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 180
    Kuna wimbo unaitwa PAKA WEWE nahisi umeimbwa na Tnshala mwana, naomba mwenye nao auweke
     
  3. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #502
    Aug 20, 2016
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,888
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu
     
  4. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #503
    Aug 28, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Mkuu huo wimbo ninao
     
  5. Petronfrancis

    Petronfrancis JF-Expert Member

    #504
    Aug 28, 2016
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Ila ni wimbo wa mbilia bel sio tshala muana
     
  6. Sodoku

    Sodoku JF-Expert Member

    #505
    Sep 11, 2016
    Joined: Feb 3, 2016
    Messages: 780
    Likes Received: 1,068
    Trophy Points: 180
    wakuu naomba mnisaidie nyimbo za
    1. binadamu hawana shukrani -ndanda kosovo na fm academia. unakibwagizo sasa wanaanza kulia eeeh nuhu..eeeh nuhu tufungulie safina. naomba mniwekee hapa wadau
    2. nadhan ni mao santiago kama sikosei anasema "marafiki wote wamenikimbia sasa upendo tulipatana umefika wapi.... kibwagizo cha kula kwake vichochoroni,kulala kwake vichochoroni.

    naombeni mnisaidie huu wimbo wadau.
     
  7. Sodoku

    Sodoku JF-Expert Member

    #506
    Sep 15, 2016
    Joined: Feb 3, 2016
    Messages: 780
    Likes Received: 1,068
    Trophy Points: 180
  8. Brightfame

    Brightfame JF-Expert Member

    #507
    Sep 15, 2016
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 610
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 180
    Ni bendi ya Legho stars na Tshimanga Kalala Asosa. Kausuki.
     
  9. Mzimu wa Kolelo

    Mzimu wa Kolelo JF-Expert Member

    #508
    Sep 19, 2016
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 921
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 180
    ni pm namba yako nikutumie kwa whatsaap kuweka siwezi hapa hii UPDATE ya sasa JF inayeyusha
     
  10. Sodoku

    Sodoku JF-Expert Member

    #509
    Sep 19, 2016
    Joined: Feb 3, 2016
    Messages: 780
    Likes Received: 1,068
    Trophy Points: 180
    Namba ishatumwa tayari.



     
  11. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #510
    Sep 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 621
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Mkuu na mm nisaidie jizo nyimbo
     
  12. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #511
    Sep 22, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 621
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Mkuu bado hujapata hii ngoma
     
  13. M

    MMOJA Senior Member

    #512
    Sep 25, 2016
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bado mkuu! Nisaidie kama unayo?
     
  14. h

    hapakazit JF-Expert Member

    #513
    Sep 25, 2016
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 621
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Hata mm cjapata
     
  15. putinelimusu

    putinelimusu Senior Member

    #514
    Sep 25, 2016
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 135
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    makumbele hadi kesho haichuji bro
     
  16. Francis Mawere

    Francis Mawere Verified User

    #515
    Nov 7, 2016
    Joined: Nov 17, 2015
    Messages: 761
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 180
    SUPER RAINBAL, hakika kazi zao zilisimama ju ya mstari. Huu wimbo aliurudia Binti Ajulikanae kama Rubby mwana dada machachari kweli kweli.
     
  17. Okhondima

    Okhondima JF-Expert Member

    #516
    Nov 9, 2016
    Joined: Jul 10, 2013
    Messages: 1,030
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Samahani wadau,kuna hii taarab moja hivi ambayo kiitikio chake wanasema;
    "Yaillah shoga si shoga (kumbe ni hasidi eeh)
    Nalia shoga si shoga (kumbe ni hasidi eeh)"

    Kwa anayeifahamu jina au mwenye nayo anisaidie,maana ni moja kati ya taarab nilizokuwa nazikubali sana.
     
  18. b

    bitoto New Member

    #517
    Nov 16, 2016
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
     
  19. Yohana Kilimba

    Yohana Kilimba JF-Expert Member

    #518
    Nov 28, 2016
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 8,139
    Likes Received: 5,167
    Trophy Points: 280
    Old is gold
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #519
    Nov 29, 2016
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    mbaraka mwinyishehe - tambiko la wahenga...
     
  21. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #520
    Dec 28, 2016
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,582
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    WANASEMA URUDIE KASONGO YA MAQUIS DU ZAIRE cover song by Kawele Mutimuana

     
Loading...