Zilipendwa: Penzi haligawanyiki sehemu ya kwanza

Zilipendwa: Penzi haligawanyiki sehemu ya kwanza

naliwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Posts
484
Reaction score
1,074
Penzi aligawanyiki sehemu ya kwanza-sikuzaliwa wakati hizi nyimbo zinatamba lakini izi nyimbo kwa kweli zina nipa amani sana kila nikizisikiliza
 
Penzi aligawanyiki sehemu ya pili-VIJANA JAZZ
 
Ama kweli penzi jamani huwa halipikimi....hata ulipime kwa mzani gani(kama sijasahau na kukosea)
 
Mkuu kuna mmoja unaimbwa hivi “ aaeee bibieee jambo moja nawaomba ngoja niseme acheni nifanye wivu kwa wangu kipenzi...... bila wivu watajuaje kama kweli nampenda aauuu vipiiiii”........... kama unao nauomba


Sent using Jamii Forums mobile app
 
punguzeni

nchi wakati ina heshima na adabu,hapo Dudumizi(rip)akiongoza safu ya uimbaji,pembeni hapom yupo Wanted(rip),yeah nhe udongo huu why umemeza watu wazuri na wema?kipindi nchi haina watu wasiojulikana,nchi ipo peace na ni kipindi ambacho TISS ilikuwa very powefull ila inafanya kazi ya kisheria,sio kisiasa.kwanza jina lenyewe la TISS lilikuwa ni siri kubwa sio upuuzi huu wa sasa.
 
nchi wakati ina heshima na adabu,hapo Dudumizi(rip)akiongoza safu ya uimbaji,pembeni hapom yupo Wanted(rip),yeah nhe udongo huu why umemeza watu wazuri na wema?kipindi nchi haina watu wasiojulikana,nchi ipo peace na ni kipindi ambacho TISS ilikuwa very powefull ila inafanya kazi ya kisheria,sio kisiasa.kwanza jina lenyewe la TISS lilikuwa ni siri kubwa sio upuuzi huu wa sasa.
Kipindi hicho zaidi ya robo tatu ya watanzania tulikuwa hatujui hata hilo neno TISS
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom