johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,639
- Thread starter
- #81
Umenikumbusha gambushi!Huko CV kubwa ni nani karithi mikoba ya uchawi kutoka kwa ancestors..... Msukuma na masele msiwachukulie poa, wanaweza kukugeuza tumbili.
Umenikumbusha gambushi!Huko CV kubwa ni nani karithi mikoba ya uchawi kutoka kwa ancestors..... Msukuma na masele msiwachukulie poa, wanaweza kukugeuza tumbili.
kenya kuna mpinzani kashinda?hebu ccm mjifunze hata kenya! basi daaah
Hapa tunazungumzia wabunge!Professor Magufuli wapi yeye
Uboss na uwezo ni vitu tofauti hasa katika bunge haviusianiDr Tulia ni boss wa Sugu pale mjengoni utasemaje hana uwezo?
2020 CCM imedhamiria kutobahatisha kwa kupeleka magarasa katika uchaguzi, hivyo wafuatao ni wale wanaotajwa tajwa kuweza kutwaa baadhi ya majimbo ya upinzani. Dr Tulia ( Mbeya mjini), Dr Mahiga ( Iringa mjini), Prof E Gabriel ( Arusha mjini), Dr Bana ( Kawe), Dr Fenella ( Kibamba), Prof Kitila ( Ubungo), Dr Nundu (Tanga mjini) na Prof Kabudi ( Mtera).......nitarudi!
Heeee yamekuwa hayo,mbona cdm wanaongoza mazeee!!!kwa ujambazi mnaofanya kinondoni hata majimbo yote mtachukua
siasa za kishamba
zuga tu hiyo,badae utasikia kwenye kata mbili ccm wamepata kura zoteHeeee yamekuwa hayo,mbona cdm wanaongoza mazeee!!!
Kwa Arusha mjini tutachagua hata Paka Shume kuliko ccm. Naona gamboshi anapiga tizi la hatari. Aibu ni juu yaoArusha, Iringa na Mbeya mjnni hawatakubali kupangiwa.hata mkenya akija tutamchagua
Kwahiyo mnataka tu kuikomoa CCM!Kwa Arusha mjini tutachagua hata Paka Shume kuliko ccm. Naona gamboshi anapiga tizi la hatari. Aibu ni juu yao
Gamboz amesha ona mziki ni mkubwa hivi sasa anaandaa jimbo lake amwshaona hatatoboa. Kaamua kuandaa jimbo lake kimya kimya.... Japo hata kama ni kweli nalo pia hatapata kitu...Kwa Arusha mjini tutachagua hata Paka Shume kuliko ccm. Naona gamboshi anapiga tizi la hatari. Aibu ni juu yao
Kina kibajaji miaka 10 mjengoni wameshavuta mtaji wakaendelee tu na biashara!Vipi wale akina kibajaji ?
Issue sio kuikomoa ccm ni kuwakomboa raiaKwahiyo mnataka tu kuikomoa CCM!
Kwahiyo paka shume ndio atawaokoa raia?!Issue sio kuikomoa ccm ni kuwakomboa raia
Kwani Lusinde ni mpinzani wa nani au hujui hata unacholinganisha?Kwani Kinondoni Mtulia alishindana na Idd Azan?